

TANGAZO LA SERIKALI NA. 426 la tarehe 31/5/2024

SHERIA YA TOZO ZA BARABARA NA MAFUTA,
(SURA YA 220)

AMRI

(Imetolewa chini ya kifungu cha 8 (2))

AMRI YA MSAMAHA WA TOZO ZA BARABARA NA MAFUTA KWA MRADI WA UJENZI
WA MTANDAO WA MAJI KATIKA MIJI YA IFAKARA, CHUNYA, RUJEWI,
WANGING'OMBE, MAKAMBAKO NA NJOMBE UNAOTEKELEZWA NA WIZARA YA
MAJI KUPITIA KAMPUNI YA LARSEN AND TOUBRO LTD YA MWAKA 2024

Jina na
kuanza
kutumika

1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Msamaha wa Tozo za Barabara na Mafuta kwa Mradi wa Ujenzi wa Mtandao wa Maji Katika Miji ya Ifakara, Chunya, Rujewa, Wanging'ombe, Makambako na Njombe unaotekelezwa na Wizara ya Maji kupitia Kampuni ya Larsen and Tourbro Ltd ya mwaka 2024.

Msamaha

2. Kwa kuzingatia masharti yaliyoainishwa katika aya ya 3 na masharti mengine yoyote kama yatakavyoainishwa na Kamishna Mkuu wa Mamlaka ya Mapato Tanzania, tozo zote za barabara na mafuta zinazopaswa kulipwa kwa mafuta yaliyoainishwa katika Jedwali la Amri hii yaliyoingizwa ndani ya nchi au kununuliwa kabla ya kibali kupitia forodha na Wizara ya Maji au kampuni ya Larsen and Tourbro Ltd kwa niaba ya Wizara ya Maji kwenye mradi wa ujenzi wa mtandao wa maji katika miji ya Ifakara, Chunya, Rujewa, Wanging'ombe, Makambako na Njombe zinasamehewa.

Masharti

3. Msamaha uliotolewa chini ya Amri hii utakoma na tozo za barabara na mafuta zitapaswa kulipwa kana kwamba Amri hii haijatolewa ikiwa mafuta yatatumika

*Amri ya Msamaha wa Tozo za Barabara Na Mafuta Kwa Mradi wa Ujenzi wa
Mtandao wa Maji Katika Miji ya Ifakara, Chunya, Rujewa, Wanging'ombe,
Makambako Na Njombe Unaotekelezwa Na Wizara ya Maji Kupitia Kampuni ya
Larsen and Toubro Ltd*

Tangazo La Serikali Na. 426 (Linaendelea)

kwa matumizi mengine au yatahamishwa au kuuzwa kwa mtu mwingine ambaye hastahili kupata manufaa yanayotolewa na Amri hii.

Ukomo

4. Amri hii itafikia ukomo baada ya miezi kumi na mbili tangu tarehe ya kutangazwa katika Gazeti la Serikali.

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Na	Maelezo	Kipimo	Kiwango
1.	Mafuta ya taa	Lita	100,000
2.	Mafuta ya transfoma	Lita	50,000
3.	Mafuta ya Injini	Lita	1,500,000
4.	Aina zote za vilainishi	Kg	75,000
5.	Mafuta ya haidroli	Lita	250,000
6.	Mafuta ya breki	Lita	150,000
7.	Mafuta ya usukani	Lita	150,000
8.	Mafuta ya Gia	Lita	150,000
9.	Mafuta ya haidroli ya daraja 68/46/32	Lita	2,500,000

Dodoma,
13 Mei, 2024

MWIGULU LAMECK NCHEMBA MADELU
Waziri wa Fedha