

TANGAZO LA SERIKALI NA. 403 la tarehe 24/5/2024

**SHERIA YA MAWASILIANO YA KIELEKTRONIKI NA POSTA,
(SURA YA 306)**

KANUNI

(Zimetengenezwa chini ya kifungu cha 165)

KANUNI ZA MAREKEBISHO YA KANUNI ZA MAWASILIANO YA KIELEKTRONIKI NA
POSTA KUHUSU USAJILI WA LAINI ZA SIMU ZA MWAKA 2024

- | | |
|-----------------------------------|--|
| Jina | 1. Kanuni hizi zitajulikana kama Kanuni za Marekebisho ya Kanuni za Mawasiliano ya Kielektroniki na Posta Kuhusu Usajili wa Laini za Simu za Mwaka 2024 na zitasomwa pamoja na Kanuni za Mawasiliano ya Kielektroniki na Posta Kuhusu Usajili wa Laini za Simu, 2023 ambazo zitarejewa humu kama “Kanuni kuu”. |
| TS Na.
60 la 2023 | |
| Marekebisho
ya jumla | 2. Kanuni kuu zinarekebishwa kwa kufuta neno “mdiplomasia” popote linapojitokeza katika Kanuni kuu na badala yake kuweka neno “mwanadiplomasia”. |
| Marekebisho
ya kanuni ya
10 | 3. Kanuni kuu zinarekebishwa katika kanuni ya 10 kwa kufuta aya (a) na badala yake kuweka aya ifuatayo:
“(a) mzazi au mlezi atawasilisha picha ya mtoto husika pamoja na mojawapo kati ya-
(i) nakala iliyothibitishwa ya cheti cha kuzaliwa cha mtoto au cheti cha kuasiliwa mtoto; au
(ii) hati ya kusafiria;”. |

*Kanuni za Marekebisho ya Kanuni za Mawasiliano ya Kielektroniki Na Posta
Kuhusu Usajili wa Laini za Simu*

Tangazo La Serikali Na. 403 (Linaendelea)

Marekebisho
ya kanuni ya
37

4. Kanuni kuu zinarekebishwa katika kanuni ya 37
kwa kufuta kanuni ndogo ya (6) na badala yake kuweka
kanuni ndogo ifuatayo:

Sura ya 306

“(6) Mtu ambaye anakiuka kanuni hii
anatenda kosa chini ya Sehemu ndogo (b) ya
Sehemu ya IV ya Sheria.”.

Dodoma,
7 Mei, 2024

NAPE MOSES NNAUYE
*Waziri wa Habari, Mawasiliano
na Teknolojia ya Habari*