

*Amri ya Kufuta Amri ya Kutoza Kodi ya Ongezeko la Thamani Kwa Kiwango Cha
Sifuri Kwenye Mafuta Yaliyozalishwa Kwa Kutumia Mbegu Zilizozalishwa Nchini Na
Kuuzwa Na Kampuni ya Mount Meru Miller*

TANGAZO LA SERIKALI NA. 401 la tarehe 24/5/2024

SHERIA YA KODI YA ONGEZECO LA THAMANI,
(SURA YA 148)

AMRI

(Imetolewa chini ya kifungu cha 6(1))

AMRI YA KUFUTA AMRI YA KUTOZA KODI YA ONGEZECO LA THAMANI KWA KIWANGO
CHA SIFURI KWENYE MAFUTA YALIYOZALISHWA KWA KUTUMIA MBEGU
ZILIZOZALISHWA NCHINI NA KUUZWA NA KAMPUNI YA MOUNT MERU MILLER YA
MWAKA 2024

Jina

1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kufuta Amri
ya Kutoza Kodi ya Ongezeko la Thamani kwa Kiwango
cha Sifuri kwenye Mafuta Yaliyozalishwa kwa Kutumia
Mbegu Zilizozalishwa Nchini na Kuuzwa na Kampuni ya
Mount Meru Miller ya Mwaka 2024.

Kufutwa kwa
Amri
TS. Na
475R la 2023

2. Amri ya Kutoza Kodi ya Ongezeko la Thamani
kwa Kiwango cha Sifuri kwenye Mafuta Yaliyozalishwa
kwa Kutumia Mbegu Zilizozalishwa Nchini na Kuuzwa na
Kampuni ya Mount Meru Miller ya Mwaka 2023 inafutwa.

Dodoma,
7 Mei, 2024

MWIGULU LAMECK NCHEMBA MADELU
Waziri wa Fedha