

TANGAZO LA SERIKALI NA. 362 la tarehe 10/05/2024

SHERIA YA MIPANGO MIJI
(SURA YA 355)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1))

AMRI YA KURASIMISHA MAKAZI YASIYOPANGWA ENEO LA VIWANDA MBEZI YA
MWAKA 2024

- | | |
|--|---|
| Jina | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kurasimisha Makazi Yasiyopangwa Eneo la Viwanda Mbezi ya Mwaka 2024. |
| Utangazaji wa eneo la upangaji Sura ya 355 | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji (mpango wa urasimishaji) kwa madhumuni ya Sheria ya Mipango Miji. |
| Mpango | 3. Mipango kina katika eneo lililotajwa chini ya aya 2 itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipango Miji na Mkurugenzi wa Halmashauri ya Manispaa ya Kinondoni. |

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la urasimishaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:

“Unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba YE563 yenye majira - nukta 522382.241MS, 9257915.227KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki kwa umbali wa kilomita 0.11 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba YE536 yenye majira - nukta 522486.866MS, 9257949.909KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki kwa umbali wa kilomita 0.18 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba IPC6 yenye majira - nukta 522543.269MS, 9257779.107KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi kwa umbali wa kilomita 0.11 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba IPC10 yenye majira - nukta 522438.979MS, 9257744.548KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi kwa umbali wa kilomita 0.18 hadi ulipoanzia”

Dodoma

25 April, 2024

JERRY WILLIAM SILAA

Waziri wa Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya Makazi