

TANGAZO LA SERIKALI NA. 358 la tarehe 10/05/2024

SHERIA YA MIPANGO MIJI
(SURA YA 355)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1))

AMRI YA KURASIMISHA MAKAZI YASIYOPANGWA ENEO LA VIWANDA MBEZI YA
MWAKA 2024

Jina

1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kurasimisha
Makazi Yasiyopangwa Eneo la Viwanda Mbezi ya Mwaka
2024.

Utangazaji wa
eneo la
upangaji
Sura ya 355

2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii
linatangazwa kuwa eneo la upangaji (mpango wa
urasimishaji) kwa madhumuni ya Sheria ya Mipango Miji.

Mpango

3. Mipango kina katika eneo lililotajwa chini ya
aya 2 itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa
Mipango Miji na Mkurugenzi wa Halmashauri ya
Manispaa ya Kinondoni.

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la urasimishaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:

“Unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba YE384 yenye majira – nukta
522502.701MS, 9258616.377KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki kwa
umbali wa kilomita 0.18 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba YD570 yenye majira –

nukta 522646.633MS, 9258719.035KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki kwa umbali wa kilomita 0.21 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba YC462 yenye majira – nukta 522712.25MS, 9258524.776KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi kwa umbali wa kilomita 0.24 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba YC465 yenye majira – nukta 522486.825MS, 9258443.868KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini kwa umbali wa kilomita 0.04 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba YE577 yenye majira – nukta 522473.067MS, 9258484.085KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki kwa umbali wa kilomita 0.07 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba YE575 yenye majira – nukta 522474.125MS, 9258556.008KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi kwa umbali wa kilomita 0.07 hadi ulipoanzia”.

Dodoma
25 April, 2024

JERRY WILLIAM SILAA
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*