

TANGAZO LA SERIKALI NA. 354 la tarehe 10/05/2024

SHERIA YA MIPANGO MIJI
(SURA YA 355)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1))

AMRI YA KURASIMISHA MAKAZI YASIYOPANGWA ENEO LA VIWANDA MBEZI YA
MWAKA 2024

Jina 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kurasimisha
Makazi Yasiyopangwa Eneo la Viwanda Mbezi ya Mwaka
2024.

Utangazaji wa 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii
eneo la linatangazwa kuwa eneo la upangaji(mpango wa
upangaji urasimishaji) kwa madhumuni ya Sheria ya Mipango Miji.
Sura ya 355

Mpango 3. Mipango kina katika eneo lililotajwa chini ya
aya 2 itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa
Mipango Miji na Mkurugenzi wa Halmashauri ya
Manispaa ya Kinondoni.

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la urasimishaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:

“Unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba DC914 yenye majira – nukta 521647.23MS,
9258849.936KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki kwa umbali wa kilomita
0.16 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba IPC N2 yenye majira - nukta 521774.984MS,

Amri ya Kurasimisha Makazi yasiyopangwa Eneo la Viwanda Mbezi
Tangazo La Serikali Na. 354 (Linaendelea)

9258943.528KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki kwa umbali wa kilomita 0.14 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SF973 yenye majira - nukta 521856.138MS, 9258832.864KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi kwa umbali wa kilomita 0.16 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SF791 yenye majira - nukta 521731.030MS, 9258738.52KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi kwa umbali wa kilomita 0.14 hadi ulipoanzia”.

Dodoma

25 April, 2024

JERRY WILLIAM SILAA

Waziri wa Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya Makazi