

TANGAZO LA SERIKALI NA. 349 la tarehe 10/05/2024

SHERIA YA MIPANGO MIJI
(SURA YA 355)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1))

AMRI YA KURASIMISHA MAKAZI YASIYOPANGWA ENEO LA VIWANDA MBEZI YA
MWAKA 2024

Jina

1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kurasimisha
Makazi Yasiyopangwa Eneo la Viwanda Mbezi ya
Mwaka 2024.

Utangazaji wa
eneo la upangaji
Sura ya 355

2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii
linatangazwa kuwa eneo la upangaji (mpango wa
urasimishaji) kwa madhumuni ya Sheria ya Mipango
Miji.

Mpango

3. Mipango kina katika eneo lililotajwa chini ya
aya ya 2 itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa
Mipango Miji na Mkurugenzi wa Halmashauri ya
Manispaa ya Kinondoni.

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la urasimishaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:

“Unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba YE999 yenye majira - nukta 521409.828MS, 9259540.84KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki kwa umbali wa kilomita 0.2 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba YE997 yenye majira - nukta 521564.426MS, 9259667.362KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki kwa umbali wa kilomita 0.15 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba YE748 yenye majira - nukta 521657.198MS, 9259551.932KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki kwa umbali wa kilomita 0.1 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba YE107 yenye majira - nukta 521734.509MS, 9259615.585KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini -Magharibi kwa umbali wa kilomita 0.15 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba YE996 yenye majira - nukta 521641.726MS, 9259730.681KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki kwa umbali wa kilomita 0.2 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba YE994 yenye majira - nukta 521797.882MS, 9259858.546KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki kwa umbali wa kilomita 0.14 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba YE743 yenye majira - nukta 521882.603MS, 9259750.285KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi kwa umbali wa kilomita 0.14 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba YE745 yenye majira - nukta 521873.882MS, 9259730.280KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi kwa umbali wa kilomita 0.12 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba YF110 yenye majira - nukta 521782.121MS, 9259654.754KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki kwa umbali wa kilomita 0.2 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba YF119 yenye majira ya nukta 521912.285MS, 9259496.694KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi

kwa umbali wa kilomita 0.27 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba YF116 yenye majira – nukta 521701.928MS, 9259327.775KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi kwa umbali wa kilomita 0.2 hadi kwenye majira – nukta 521572.628MS, 9259482.324KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi kwa umbali wa kilomita 0.09 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba YE750 yenye majira ya nukta 521503.284MS, 9259425.825KS; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi kwa umbali wa kilomita 0.15 hadi ulipoanzia”.

Dodoma
25 April ,2024

JERRY WILLIAM SILAA
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*