

TANGAZO LA SERIKALI NA. 347 la tarehe 03/5/2024

SHERIA YA UCHAGUZI WA RAIS, WABUNGE NA MADIWANI,
(NA. 1 YA MWAKA 2024)

NOTISI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 68(2))

NOTISI YA SIKU YA UCHAGUZI MDOGO WA UBUNGE KATIKA JIMBO LA KWAHANI
YA MWAKA 2024

Jina

1. Notisi hii itajulikana kama Notisi ya Siku ya
Uchaguzi Mdogo wa Ubunge Katika Jimbo la Kwahani ya
mwaka 2024.

Siku ya
uchaguzi

2. Siku ya uchaguzi mdogo wa Ubunge katika
Jimbo la Kwahani itakuwa siku ya Jumamosi tarehe 8 Juni,
2024 kuanzia saa moja kamili (1:00) asubuhi hadi saa kumi
kamili (10:00) jioni.

Dodoma,
2 Mei, 2024

JACOBS C. M. MWAMBEGELE
Mwenyekiti Tume Huru ya Taifa ya Uchaguzi