

TANGAZO LA SERIKALI NA. 346 la tarehe 03/05/2024

SHERIA YA UCHAGUZI WA RAIS, WABUNGE NA MADIWANI,
(NA. 1 YA MWAKA 2024)

NOTISI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 49(1)(b))

NOTISI YA SIKU YA UTEUZI WA WAGOMBEA KWA UCHAGUZI MDOGO WA UBUNGE
KATIKA JIMBO LA KWAHANI YA MWAKA 2024

Jina

1. Notisi hii itajulikana kama Notisi ya Siku ya
Uteuzi wa Wagombea kwa Uchaguzi Mdogo wa Ubunge
Katika Jimbo la Kwahani ya mwaka 2024.

Siku ya
uteuzi

2.-(1) Siku ya uteuzi wa wagombea kwa ajili ya
uchaguzi mdogo wa Ubunge katika Jimbo la Kwahani
itakuwa siku ya Alhamisi tarehe 23 Mei, 2024.

(2) Mtu yeyote anayekusudia kugombea Ubunge
kwa mujibu wa Sheria anapaswa kuwasilisha fomu za
uteuzi kwa msimamizi wa uchaguzi wa Jimbo la Kwahani
siku ya uteuzi, kabla ya saa kumi kamili (10:00) jioni.

Dodoma,
2 Mei, 2024

JACOBS C. M. MWAMBEGELE
Mwenyekiti Tume Huru ya Taifa ya Uchaguzi