

THE UNITED REPUBLIC OF TANZANIA

Supplement No. 26

10th July, 2024

SPECIAL SUPPLEMENT

To The Special Gazette of the United Republic of Tanzania No.26 Vol. 105 Dated 10th July, 2024
Printed by The Government Printer, Dodoma by Order of Government

TANGAZO LA SERIKALI NA. 561A la tarehe 10/7/2024

SHERIA YA TAFSIRI YA SHERIA,
(SURA YA 1)

NOTISI

(Zimetengenezwa chini ya kifungu cha 84(4))

NOTISI YA KUTANGAZA TOLEO RASMI LA TAFSIRI YA KIINGEREZA YA SHERIA
ZILIZOTUNGWA KWA LUGHA YA KISWAHILI YA MWAKA 2024

Jina

1. Notisi hii itajulikana kama Notisi ya Kutangaza Toleo Rasmi la Tafsiri ya Kiingereza ya Sheria Zilizotungwa kwa Lugha ya Kiswahili ya Mwaka 2024.

Sheria
zilizotafsiriwa

2. Sheria zilizoainishwa katika safu ya pili ya Jedwali la Notisi hii zimetafsiriwa kutoka lugha ya Kiswahili kwenda lugha ya Kiingereza na zinatangazwa kuwa Toleo Rasmi la Tafsiri ya Kiingereza ya Toleo la Kiswahili la Sheria zilizoainishwa katika safu ya tatu ya Jedwali.

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Na.	Toleo la Tafsiri ya Kiingereza	Toleo la Kiswahili
1.	The Presidential, Parliamentary and Councillors Elections Act, No. 1 of 2024	Sheria ya Uchaguzi wa Rais, Wabunge na Madiwani, Na. 1 ya 2024

*Notisi ya Kutangaza Toleo Rasmi la Tafsiri ya Kiingereza ya Sheria Zilizotungwa
Kwa Lugha ya Kiswahili*

Tangazo la Serikali Na. 561 (Linaendelea)

2.	The Independent National Electoral Commission Act, No. 2 of 2024	Sheria ya Tume Huru ya Taifa ya Uchaguzi, Na. 2 ya 2024
----	---	--

Dodoma,
8 Julai, 2024

ELIEZER MBUKI FELESHI
Mwanasheria Mkuu wa Serikal

