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TANGAZO LA SERIKALI NA. 700A la tarehe 14/8/2024 
 

SHERIA YA BIMA YA AFYA KWA WOTE, 

(NA. 13 YA MWAKA 2023) 

_______ 

 

TANGAZO 

_______ 
 

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 1) 

_______ 
 

TANGAZO LA TAREHE YA KUANZA KUTUMIKA KWA SHERIA YA BIMA YA AFYA KWA 
WOTE YA MWAKA, 2024 

 

Jina  1. Tangazo hili litajulikana kama Tangazo la 

Tarehe ya Kuanza Kutumika kwa Sheria ya Bima ya Afya 

kwa Wote ya Mwaka, 2024.  

  
Tarehe ya 
kuanza 
kutumika  
Sheria Na.  
13 ya Mwaka 
2023 

 2. Tarehe 16 Agosti, 2024 imeteuliwa kuwa tarehe 

ya kuanza kutumika kwa maeneo yafuatayo ya Sheria ya 

Bima ya Afya kwa Wote 

(a) Sehemu ya Kwanza yote; 

(b) Sehemu ya Pili isipokuwa kifungu cha 5; 
 (c) Sehemu ya Tatu yote; 
 (d) Sehemu ya Nne yote; 
 (e) Sehemu ya Tano yote; 
 (f) Sehemu ya Sita yote; 
 (g) Sehemu ya Saba isipokuwa kifungu cha 37; 
 (h) Sehemu ya Nane isipokuwa kifungu cha 43; na 
 (i) Sehemu ya Tisa isipokuwa kifungu cha 58, 59, 

60, 61, 62, 63, 64 na 65. 

 

 

 

Dodoma,                               UMMY A. MWALIMU 

    13 Agosti, 2024                Waziri wa Afya 
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