

TANGAZO LA SERIKALI NA. 139 la tarehe 23/2/2023

**SHERIA YA MAMLAKA NA MAJUKUMU YA MSAJILI WA HAZINA,
(SURA YA 370)**

HATI YA UHAMISHO

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 7(2))

UHAMISHO WA VIWANJA VILIVYOSAJILIWA KWA JINA LA OFISI YA MSAJILI WA
HAZINA KWENDA OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA

Sura ya 370 KWA KUWA, Sheria ya Mamlaka na Majukumu
na ya Msajili wa Hazina ikisomwa kwa pamoja na Sheria ya
Sura ya 257 Mashirika ya Umma, mali zote za Serikali zimewekwa
chini ya usimamizi wa Msajili wa Hazina;

Sura ya 370 NA KWAKUWA, Rais anaweza, kwa mamlaka
aliyopewa chini ya kifungu cha 7(2) cha Sheria ya
Mamlaka na Majukumu ya Msajili wa Hazina, kumpa
Msajili wa Hazina maelekezo ya kuondosha mali za
uwekezaji au mali yoyote inayomilikiwa na Msajili wa
Hazina chini ya udhamini na Msajili wa Hazina
akatekeleza maelekezo hayo;

NA KWAKUWA, Serikali imeona kuwa inafaa
Kiwanja Na. 20 Kitalu K Sehemu II chenye Hati Na.
056019/56 (11382) na Kiwanja Na. 39 Kitalu K Sehemu ya
II chenye Hati Na. 056019/31 (10753) vilivyopo Manispaa
ya Moshi mkoa wa Kilimanjaro chini ya umiliki wa Ofisi
ya Msajili wa Hazina kuhamishiwa Ofisi ya Taifa ya
Mashtaka;

HIVYO BASI, inaekezwa kama ifuatavyo:

*Uhamisho wa Viwanja Vilivyosajiliwa Kwa Jina la Ofisi ya Msajili wa Hazina
Kwenda Ofisi ya Taifa ya Mashtaka*

Tangazo La Serikali Na. 139 (Linaendelea)

Jina

1. Hati hii itaitwa Hati ya Uhamisho wa Viwanja vilivyosajiliwa kwa Jina la Ofisi ya Msajili wa Hazina kwenda Ofisi ya Taifa ya Mashtaka, 2024.

Uhamisho wa
viwanja

2. Viwanja vilivyoainishwa katika Jedwali la Hati hii ambavyo kwa sasa vinamilikiwa na Ofisi ya Msajili wa Hazina, bila uthibitisho wa ziada na kuanzia tarehe ya kuanza kutumika kwa Hati hii, vinahamishiwa katika umiliki wa Ofisi ya Taifa ya Mashtaka.

*Uhamisho wa Viwanja Vilivyosajiliwa Kwa Jina la Ofisi ya Msajili wa Hazina
Kwenda Ofisi ya Taifa ya Mashtaka*

Tangazo La Serikali Na. 139 (Linaendelea)

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Mkoa	Hati Na.	Hati Miliki na Maelezo ya Kiwanja	Taasisi Inayohamishiwa
Kilimanjaro	056019/56 (11382)	Kiwanja Na. 20 Kitalu K Sehemu II, Manispaa ya Moshi	Ofisi ya Taifa ya Mashtaka
Kilimanjaro	056019/31 (10753)	Kiwanja Na. 39 Kitalu K Sehemu II, Manispaa ya Moshi	Ofisi ya Taifa ya Mashtaka

KWA AMRI YA RAIS

Dodoma,
....., 2023

MOSES M. KUSILUKA
Katibu Mkuu Kiongozi