

TANGAZO LA SERIKALI Na. 107 la tarehe 16/2/2024

**SHERIA YA MIPANGOMIJI,
(SURA YA 355)**

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1) na 23(1))

AMRI YA KURASIMISHA MAKAZI YASIYOPANGWA KATIKA ENEO LA ILEMBO YA
MWAKA 2024

- | | |
|--|--|
| Jina | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kurasimisha Makazi Yasiyopangwa Katika Eneo la Ilembo ya mwaka 2024. |
| Utangazaji wa Eneo la Upangaji Sura ya 355 | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya Sheria ya Mipangomiji. |
| Mpangokina wa eneo | 3. Mpangokina wa eneo lililoainishwa katika Jedwali unaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipangomiji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Mbeya. |

JEDWALI

(Limeandaliwa chini ya aya ya 2)

Eneo la upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatavyo:

“Mpaka unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba H10 yenye majira-nukta 539560MS, 8983286KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Magharibi kwa umbali wa kilomita 0.6 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba H11 yenye majira-nukta 539250MS, 8982779KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Mashariki kwa umbali wa kilomita 0.1 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba H12 yenye majira-nukta 539308MS, 8982637KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini kwa umbali wa kilomita 0.2 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba H13 yenye majira-nukta 539308MS, 8982547KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Magharibi kwa umbali wa kilomita 0.2 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba H14 yenye majira-nukta 539047MS, 8982506KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Mashariki kwa umbali wa kilomita 0.2 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba H15 yenye majira-nukta 539219MS, 8982361KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Magharibi kwa umbali wa kilomita 0.7 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba H16 yenye majira-nukta 538593MS, 8981950KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini kwa kufuata mto Tawajito kwa umbali wa kilomita 2.3 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba H1 yenye majira-nukta 537935MS, 898388KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Mashariki kwa umbali wa kilomita 0.2 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba H2 yenye majira-nukta 538190MS, 898366KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini kwa umbali wa kilomita 0.3 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba H3 yenye majira-nukta 538165MS, 8983590KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki kwa umbali wa kilomita 0.2 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba H4 yenye majira-nukta 538367MS, 8983655KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini- Mashariki kwa umbali wa kilomita 0.3 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba H5 yenye majira-nukta 538529MS, 8983501KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini- Mashariki kwa umbali wa kilomita 0.2 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba H6 yenye majira-nukta 538844MS, 8983485KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini- Mashariki kwa umbali wa kilomita 0.2 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba H7 yenye majira-nukta 538940MS, 8983485KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Mashariki kwa umbali wa kilomita 0.4 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba H8 yenye majira-nukta 539253MS, 8983279KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini- Mashariki kwa umbali wa kilomita 0.1 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba H9 yenye majira-nukta 539373MS, 8983244KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Mashariki kwa umbali wa kilomita 0.2 hadi ulipoanzia.”

Dodoma,
29 Disemba, 2023

JERRY WILLIAM SILAA,
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*