

TANGAZO LA SERIKALI Na. 101 la tarehe 16/2/2024

**SHERIA YA MIPANGOMIJI,
(SURA YA 355)**

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1) na 23(1))

AMRI YA KURASIMISHA MAKAZI YASIYOPANGWAKATIKA ENEO LA IFIGA YA
MWAKA 2024

- | | |
|--|--|
| Jina | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kurasimisha Makazi Yasiyopangwa Katika Eneo la Ifiga ya mwaka 2024. |
| Utangazaji wa eneo la upangaji Sura ya 355 | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya Sheria ya Mipangomiji. |
| Mpangokina wa eneo | 3. Mpangokina wa eneo lililoainishwa katika Jedwali unaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipangomiji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Mbeya. |

—
JEDWALI
—

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la urasimishaji lipo ndani ya mipaka ifuatavyo:

“Mpaka unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba E1 yenye majira-nukta 562821MS, 9013520KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Magharibi kwa umbali wa kilomita 0.4 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba E2 yenye majira-nukta 562515MS, 9012998KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Mashariki kwa umbali wa kilomita 1.2 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba E3 yenye majira-nukta 563222MS, 9012165KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Magharibi kwa mbali wa kilomita 0.7 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba E4 yenye majira-nukta 562601MS, 9011866KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini kufuata mto Kwanana kwa umbali wa kilomita 1.9 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VMA 619 yenye majira-nukta 561976MS, 9013520KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Mashariki kwa umbali wa kilomita 1 hadi ulipoanzia.”

Dodoma,
29 Desemba, 2023

JERRY WILLIAM SILAA,
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*