

TANGAZO LA SERIKALI NA. 94 la tarehe 9/2/2024

**SHERIA YA FEDHA ZA SERIKALI ZA MITAA,
(SURA YA 290)**

SHERIA NDOGO

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 7(1) na 16 (1))

**MAREKEBISHO YA SHERIA NDOGO YA ADA NA VIBALI VYA
BURUDANI YA HALMASHAURI YA WILAYA YA MKINGA YA
MWAKA, 2024**

Jina
TS Na.
892 la
2023

1. Sheria Ndogo hii itajulikana kama Marekebisho ya Sheria Ndogo ya Ada na Vibali vya Burudani ya Halmashauri ya Wilaya ya Mkinga ya Mwaka 2024, na itasomwa pamoja na Sheria Ndogo ya Ada na Vibali vya Burudani ya Halmashauri ya Wilaya ya Mkinga ya Mwaka 2023 ambayo hapa imerejewa kama “Sheria Ndogo Kuu”.

Marekebis
ho
ya Jedwali
la kwanza

2. Sheria Ndogo kuu inarekebishwa kwa kufuta na kuandika upya Jedwali la Kwanza kama ifuatavyo:

JEDWALI LA KWANZA

(Limetengenezwa chini ya aya ya 4(2))

ADA YA KUENDESHA SHUGHULI ZA BURUDANI

Namba	Aina ya Shughuli	Kiwango cha Ada kwa Shilingi
1.	Muziki wa Dansi, disko, taarabu na aina nyingineyo yoyote	Sh. 50,000/= kwa siku
2.	Shindano la kutafuta msanii	Sh. 30,000/= kwa shindano
3.	Shindano la kutafuta warembo	Sh. 50,000/= kwa shindano

Marekebisho ya Sheria Ndogo ya Ada Na Vibali Vya Burudani ya Halmashauri ya Wilaya ya Mkinga

Tangazo La Serikali Na. 94 (Linaendelea)

4.	Maonesho ya mavazi	Sh. 50,000/= kwa onesho
5.	Maombi ya kibali cha sherehe za unyago, ngoma na harusi na sherehe nyingine yoyote	Sh. 30,000/=kwa sherehe
6.	Matangazo ya kuuza bidhaa zinazopungua bei (promotion)	Sh. 50,000/= kwa tangazo
7.	Matamasha ya kibiashara	Sh. 1,500,000/= kwa tamasha
8.	Matangazo madogo	Sh. 30,000/= kwa tangazo
9.	Maonesho ya sinema na video	Sh. 500/= kwa siku
10.	Matamasha yasiyo ya kibiashara	Sh. 100,000/= kwa tamasha
11.	Kupiga picha za video	Sh. 10,000/= kwa kila tukio
12.	Mchezo wa fete/Bahatinasibu	Sh. 30,000/= kwa Mwezi

*Marekebisho ya Sheria Ndogo ya Ada Na Vibali Vya Burudani ya Halmashauri ya
Wilaya ya Mkinga*

Tangazo La Serikali Na. 94 (Linaendelea)

Lakiri ya Halmashauri ya Wilaya ya Mkinga imegongwa kwenye Sheria Ndogo hizi kufuatiaazimio lililopitishwa katika Mkutano wa Baraza la Madiwani la Halmashauri ya Wilaya ya Mkinga uliofanyika Tarehe 29 Mwezi 11 Mwaka 2022 na kushuhudiwa Lakiri hiyo ikigongwa mbele ya:

RASHID GEMBE
*Mkurugenzi Mtendaji
Halmashauri ya Wilaya ya Mkinga*

AMANI J. KASINYA
*Mwenyekiti
Halmashauri ya Wilaya ya Mkinga*

NAKUBALI,

Dodoma,
2 Februari, 2024

MOHAMED OMARY MCHENGERWA (MB)
*Waziri Wa Nchi - Ofisi Raisi,
(Tawala Za Mikoa Na Serikali Za Mitaa)*