

TANGAZO LA SERIKALI NA. 93 la tarehe 9/2/2024

**SHERIA YA FEDHA ZA SERIKALI ZA MITAA ,
(SURA YA 290)**

SHERIA NDOGO

(Imetungwa chini ya kifungu cha 7(1) na 16 (1))

MAREKEBISHO YA SHERIA NDOGO YA USHURU WA HUDUMA YA HALMASHAURI YA
WILAYA YA MKINGA YA MWAKA, 2024

Jina 1. Sheria Ndogo hii itajulikana kama Marekebisho ya
TS Na. Sheria Ndogo ya Ushuru wa Huduma ya Halmashauri ya
901 la Wilaya ya Mkinga ya Mwaka 2024, na itasomwa pamoja na
2023 Sheria Ndogo ya Ushuru wa Huduma ya Halmashauri ya
Wilaya ya Mkinga ya Mwaka 2023 ambayo hapa imerejewa
kama “Sheria Ndogo Kuu”.

Marekebis 2. Sheria Ndogo kuu inarekebishwa kwa kufuta na
ho ya kuandika upya Jedwali la Pili kama ifuatavyo:
Jedwali la
Pili

JEDWALI LA PILI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 12)

FOMU YA KUKIRI NA KUFIFILISHA KOSAMimi.....nakiri KWA HIARI
YANGU MWENYEWWE mbele yaambaye niMkurugenzi wa
Halmashauri ya Wilaya ya Mkinga, kwamba mnamo tarehe ya mwezi Mwaka
..... nilitenda kosa la kukiuka masharti ya aya ya ya Sheria Ndogo ya Ushuru wa
Huduma ya Halmashauri ya Wilaya ya Mkinga ya Mwaka 2023. Kwa Mamlaka aliyopewa
Mkurugenzi wa Halmashauri ya Wilaya ya Mkinga, nikotayari kulipa kiasi cha Ushuru
ninaodaiwa pamoja na faini. NATHIBITISHA KWAMBA MAELEZO HAPO JUU NI YA
KWELI NANIMEYATOA MIMI MWENYEWWE KWA HIARI YANGU KADRI

Marekebisho ya Sheria Ndogo ya Ushuru wa Huduma ya Halmashauri ya Wilaya ya Mkinga

Tangazo La Serikali Na. 93 (Linaendelea)

YAUFAHAMU WANGU Leo tarehe.....ya Mwezi..... Mwaka
.....Jina.....Saini.....

MBELE YANGU:

Jina:.....

Saini.....

Wadhifa:

Tarehe.....

Marekebisho ya Sheria Ndogo ya Ushuru wa Huduma ya Halmashauri ya Wilaya ya Mkinga

Tangazo La Serikali Na. 93 (Linaendelea)

Lakiri ya Halmashauri ya Wilaya ya Mkinga imegongwa kwenye Sheria Ndogo hizi kufuatia azimio lililopitishwa katika Mkutano wa Baraza la Madiwani la Halmashauri ya Wilaya ya Mkinga uliofanyika Tarehe 29 Mwezi 11 Mwaka 2022 na kushuhudiwa Lakiri hiyo ikigongwa mbele ya:-

RASHID GEMBE
Mkurugenzi Mtendaji
Halmashauri ya Wilaya ya Mkinga

AMANI J. KASINYA
Mwenyekiti
Halmashauri ya Wilaya ya Mkinga

NAKUBALI,



Dodoma,
2 Februari 2024

MOHAMED OMARY MCHENGERWA (MB)
Waziri Wa Nchi - Ofisi Raisi,
(Tawala Za Mikoa Na Serikali Za Mitaa)