

TANGAZO LA SERIKALI NA. 92 la tarehe 9/2/2024

SHERIA YA OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA,

(SURA YA 430)

NOTISI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 22)

NOTISI YA UTEUZI WA WAENDESHA MASHTAKA YA MWAKA 2024

Jina

1. Notisi hii itajulikana kama Notisi ya Uteuzi wa Waendesha Mashitaka ya mwaka, 2024.

Uteuzi wa
mwendesha
mashtaka

2. Mtu ambaye jina lake limeainishwa kwenye Jedwali ameteuliwa kuwa mwendesha mashtaka kwa madhumuni ya kuendesha mashauri ya jinai kwa niaba ya Mkurugenzi wa Mashtaka.

Ukomo wa
uteuzi

3. (1) Uteuzi wa mwendesha Mashtaka katika Notisi hii utakuwa halali kwa kipindi cha miaka mitano kuanzia tarehe ya kuanza kutumika kwa Notisi hii.

(2) Bila kujali ujumla wa masharti ya aya ndogo ya (1), Mwendesha Mashtaka aliyeteuliwa chini ya Notisi hii anaweza kuendesha mashtaka kwa kipindi kinachopungua miaka mitano pale ambapo ajira ya mtu huyo katika utumishi wa umma itakoma au uteuzi wake utasitishwa na Mkurugenzi wa Mashtaka.

Notisi ya Uteuzi wa Waendesha Mashtaka

Tangazo La Serikali Na. 92 (Linaendelea)

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

NA.	JINA
1.	Gloria Misangu Ngereza

Dodoma,
30 January, 2024

SYLVESTER ANTHONY MWAKITALU
Mkurugenzi wa Mashtaka