

TANGAZO LA SERIKALI NA. 88 la tarehe 9/2/2024

SHERIA YA SERIKALI ZA MITAA (MAMLAKA ZA MIJI),
(SURA YA 288)

AMRI

(Imetolewa chini ya kifungu cha 13)

AMRI YA MGAWANYO WA MALI NA MADENI YA ILIYOKUWA HALMASHAURI YA
JIJI LA DAR ES SALAAM YA MWAKA 2024

- Jina 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Mgawanyo wa Mali na Madeni ya iliyokuwa Halmashauri ya Jiji la Dar es Salaam ya Mwaka 2024.
- Tafsiri 2. Katika Amri hii, isipokuwa kama muktadha utahitaji vinginevyo-
“Halmashauri ya Jiji la Dar es Salaam” maana yake ni iliyokuwa Halmashauri ya Manispaa ya Ilala;
“iliyokuwa Halmashauri ya Jiji la Dar es Salaam” maana yake ni Halmashauri ya Jiji la Dar es Salaam iliyovunjwa kupitia Tangazo la Serikali Na. 212B la mwaka 2021;
"mali na madeni" inajumuisha mali zinazohamishika na zisizohamishika, haki katika makampuni, mapato, gharama na haki zote, maslahi, wajibu na madeni yanayotokana na mikataba;
“mamlaka ya mji” maana yake ni Halmashauri ya Jiji la Dar es Salaam, Halmashauri ya Manispaa ya Kigamboni, Halmashauri ya Manispaa ya Ubungo, Halmashauri ya Manispaa ya Temeke au Halmashauri ya Manispaa ya Kinondoni, vyovyote itakavyokuwa; na
“Waziri” maana yake ni Waziri mwenye dhamana ya Serikali za Mitaa.
- Mgawanyo wa mali 3.-(1) Mali zote zilizokuwa chini ya iliyokuwa Halmashauri ya Jiji la Dar es Salaam, ambazo maelezo yake ni kama yalivyoainishwa katika Jedwali, zinahamishwa na kukabidhiwa kwa mamlaka ya mji kwa kuzingatia mgawanyo

ulioainishwa katika Jedwali kuanzia tarehe ya kuanza kutumika kwa Amri hii.

(2) Mali au madeni yaliyoainishwa katika aya ndogo ya (1) ambayo yatabaki bila kugawanywa hadi tarehe ya kuanza kutumika kwa Amri hii yatagawanywa na kukabidhiwa kwa mamlaka ya mji husika kwa namna ambayo Waziri ataelekeza.

(3) Majengo yote ya umma na mali nyingine zisizohamishika ambazo zilikuwa chini ya iliyokuwa Halmashauri ya Jiji la Dar es Salaam ambazo hazijatajwa mahususi katika Jedwali la Amri hii zitakuwa chini ya mamlaka ya mji zilipo.

Mgawanyo
wa madeni

4.-(1) Madeni yote yanayohusiana na mali zilizohamishwa na kukabidhiwa kwa Amri hii ambayo, kabla ya tarehe ya kuanza kutumika kwa Amri hii yaliyokuwa ya iliyokuwa Halmashauri ya Jiji la Dar es Salaam, yanahamishiwa kwa mamlaka ya mji husika kuanzia tarehe ya kuanza kutumika kwa amri hii kwa kuzingatia mgawanyo ulioainishwa katika Jedwali.

(2) Kuanzia tarehe ya kuanza kutumika kwa Amri hii, madeni yote yanayohusika katika aya hii yatachukuliwa kuwa ni madeni ya mamlaka ya mji husika na iliyokuwa Halmashauri ya Jiji la Dar es Salaam itaondolewa wajibu kuhusiana na madeni hayo.

(3) Kesi au shauri lolote linaloendelea au lililofunguliwa na au dhidi ya iliyokuwa Halmashauri ya Jiji la Dar es Salaam kuhusiana na mali au madeni yoyote yanayohamishiwa kwa mamlaka ya mji kupitia Amri hii, linaweza kufunguliwa, kuendelezwa au kukamilishwa na mamlaka ya mji husika.

Hati

5. Hati zote zinazoihusisha iliyokuwa Halmashauri ya Jiji la Dar es Salaam na zinazohusiana na mali au madeni yaliyohamishiwa kwa mamlaka ya mji kwa Amri hii, zitaendelea kutumika na haki na madeni yote ya iliyokuwa Halmashauri ya Jiji la Dar es Salaam chini ya hati hizo yatahamishiwa na kukabidhiwa kwa mamlaka ya mji iliyohamishiwa mali na madeni husika.

Mamlaka ya

6. Bila kuathiri masharti yoyote ya Amri hii

mamlaka ya mji yaliyotangulia, inatamkwa kwamba, mamlaka ya mji itakuwa na inaweza kutumia mamlaka yote muhimu au ya lazima-

- (a) kuchukua hatua stahiki kumiliki na kurejesha mali yoyote; na
- (a) kuhakiki na kutekeleza haki yoyote na kulipa madeni au wajibu wowote uliotolewa kwa mamlaka ya mji kwa mujibu wa Amri hii.

Mipaka kuhusiana na kuwa-Amri hii

7. Hakuna chochote katika Amri hii kitatafsiriwa

- (a) kinahalalisha au kurekebisha au kuhesabiwa kuwa kuhalalisha au kurekebisha hati, masharti au makubaliano yoyote au sharti lolote katika hati inayohusika katika Amri hii;
- (b) kinatoa kwa au dhidi ya mamlaka ya mji au mhusika mwingine yeyote, haki au wajibu ambao haujatolewa na hati yoyote;
- (c) kinafufua wajibu wa iliyokuwa Halmashauri ya Jiji la Dar es Salaam unaohusika katika Amri hii ambao umekoma kutekelezwa kisheria kabla ya tarehe ya kuanza kutumika kwa Amri hii;
- (d) kinaondoa mamlaka ya Waziri kutoa miongozo kuhusu usimamizi, ugawaji au ukabidhiwaji wa miradi au kitu chochote ambacho hakijaainishwa mahususi katika Amri hili.

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 3(1) na 4(1))

SEHEMU YA KWANZA: MALI NA MADENI YA HALMASHAURI YA MANISPAA YA KIGAMBONI

MALI	
MAGARI NA MITAMBO	
1	Suzuki Grand Vitara yenye namba za usajili SM 10539
2	Ford Ranger yenye namba za usajili SM 10587
3	Toyota Hilux yenye namba za usajili DFP 8964
4	Ford Ranger yenye namba za usajili SM 6009f
5	BAJAJ yenye namba za usajili SM12627

*Amri ya Mgawanyo wa Mali Na Madeni ya Iliyokuwa Halmashauri ya Jiji la Dar
Es Salaam*

Tangazo La Serikali Na. 88 (Linaendelea)

VIFAA VYA OFISI				
Jina:		Idadi		
Kompyuta		4		
UPS		4		
Printa		2		
PoS		5		
Viti vya Ofisi		25		
Meza za Ofisi		20		
Makabati ya chuma		08		
Makabati ya mbao		2		
Makabati ya Vitabu		5		
Majokofu		2		
Vigoda/Stuli		2		
MAJENGO NA VIWANJA				
1	Kiwanja ambacho hakijapimwa chenye ukubwa wa ekari 30 kilichopo mtaa wa Gulubwida na Buyuni Kata ya Pembamazi Wilaya ya Kigamboni; na			
2	Kiwanja ambacho hakijapimwa kilichopo Mtaa wa Chekeni Mwasonga kata ya Kisarawe II.			
FEDHA ZILIZO BENKI				
1	Fedha kwenye akaunti ya Benki yenye jina WOMEN YOUTH DISABILITY yenye namba 0001732800002/1 katika benki ya DCB tawi la Uhuru, kiasi cha shilingi za kitanzania 209,368,356.56			
2	Fedha katika Akaunti ya Benki yenye jina LGAs - WOMEN YOUTH DISABILITY yenye namba 9921211101 katika Benki Kuu ya Tanzania yenye kiasi cha shilingi za kitanzania 1,200,000.00			
HISA NA GAWIO				
1	Hisa 94 889.35 zenye jumla ya shilingi 60,391,263.00/= katika Mfuko wa Uwekezaji (UTT)			
2	Hisa 2,045,699.60 zenye jumla ya kiasi cha shilingi 593,244,184.00/= katika Benki ya Biashara ya Dar es Salaam (DCB)			
MRADI				
Aina	Mkopo wa uwezesaji wa Wanawake, Vijana na Watu wenye ulemavu, asilimia 10			
Mkopo uliotolewa kwa Halmashauri ya Manispaa ya Kigamboni kuanzia mwaka 2016 hadi 2021	Mwaka	Mkopo Uliotolewa (shilingi)	Mkopo Uliorejeshwa (shilingi)	Deni lililobaki (shilingi)
	2016/17	38,303,420.00	9,610,000.00	28,693,420.00
	2017/18	34,000,000.00	18,480,000.00	15,820,000.00
	2018/19	141,000,000.00	85,790,000.00	55,210,000.00
	2019/20	122,000,000.00	40,316,000.00	81,684,000.00
	2020/21	58,000,000.00	-	58,000,000.00
	Jumla	367,300,000.00	154,196,000.00	239,407,420.00

--

*Amri ya Mgawanyo wa Mali Na Madeni ya Iliyokuwa Halmashauri ya Jiji la Dar
Es Salaam*

Tangazo La Serikali Na. 88 (Linaendelea)

MADENI	
1.	Deni linalolipwa kwa Chuo Kikuu cha Ardhi - Kitengo cha Ushauri kiasi cha shilingi 22,000,000.00

SEHEMU YA PILI: MALI NA MADENI YA HALMASHAURI YA MANISPAA YA
KINONDONI

MALI	
MAGARI NA MITAMBO	
1	Toyota Hilux SM yenye namba ya usajili 11746
2	Suzuki Grand Vitara yenye namba ya usajili SM 6795
3	Suzuki Grand Vitara yenye namba ya usajili SM 10540
4	Land Rover yenye namba ya usajili SM 4019
5	Gari la kubebea wagonjwa aina ya Tata Tempo SM 4478
6	Nissan Double cabin yenye namba ya usajili DFP 121
7	Ford Ranger yenye namba ya usajili SM 10578
8	Ford Ranger yenye namba ya usajili SM 10346
9	Caterpillar yenye namba ya usajili TZ 60182
10	Kontena Moja lenye urefu wa futi 20
11	Pajero Mitsubishi yenye namba ya usajili TZ 88925
12	Inveco Boza
13	Lifan (Honda) yenye namba ya usajili SM 8046
14	Lifan (Honda) yenye namba ya usajili SM 7078
15	Lifan (Honda) yenye namba ya usajili SM 8031
16	Lifan (Honda) yenye namba ya usajili SM 8063
17	Mercedee Benz Compressor SM 6037
18	Jenereta mbili
19	Nissan Double Cabin yenye namba ya usajili DFP 121
20	Pampu nne za mafuta
21	Honda yenye namba ya usajili SM7082
VIFAA VYA OFISI	
Kompyuta	4
UPS	4
Printa	2
PoS	20
Viti vya ofisi	25
Meza za ofisi	20
Makabati ya chuma	08
Makabati ya mbao	2
Makabati ya vitabu	5
Majokofu	2
Kigoda/stuli	2

*Amri ya Mgawanyo wa Mali Na Madeni ya Iliyokuwa Halmashauri ya Jiji la Dar
Es Salaam*

Tangazo La Serikali Na. 88 (Linaendelea)

Hp Laserjet 42a	02
Hp Laserjet 12a	04
Hp Laserjet 15a	02
Canon Npg 15 Nyeusi	01
Canon Npg 33 Nyeusi	01
Canon Npg 35 Nyeusi	01
Hp Laserjet 49a	03
Office Jet 920xl Margenta	03
Office jet 920xl Njano	03
Office jet 920xl Nyeusi	03
Office jet 920xl Cyan	01
Office jet 920xl Tricolor	01
Hp 45 Nyeusi	02
Canon Npg 15 Nyeusi	02
VIFAA VINGINE	
Emulsion Rangi Nyeupe	9
Wire Marsh (BRC 6mm)	6
Vigae vya sakafu	1
Bodi ya Gypsum	7
Bamba la Chuma	1
Stendi za Turubai	1
Kemikali ya Fit bodi Sbr	20
Fender kwajili ya madirisha ya gari	166
Kofia za Magurudumu	7
Viti vya gari vya kupumzisha kichwa	9
Taa na vifaa mbalimbal vya gari	15
Kava za usukani	7
Redio za gari	21
Loki (vifungio) vya usukani	5
Feni za Mezani.	1
Kava za viti vya gari	4
Rangi aina ya enable kiasi cha lita 20	5
Sinki za vyoo	4
Mabomba ya PVC urefu wa sentimita mbili na nusu	12
PVC ½	15
Vigae vya ukutani vyenye ukubwa wa sentimita 30 kwa 30	32
Mabati (Vipande)	10
Vizima moto vikubwa	04
Mabomba 1 ½	45
Toroli/mkokoteni	03

*Amri ya Mgawanyo wa Mali Na Madeni ya Iliyokuwa Halmashauri ya Jiji la Dar
Es Salaam*

Tangazo La Serikali Na. 88 (Linaendelea)

Reki	20
Mashine ya kurekebisha gurudumu	1
Swichi ya ubadilisho wa umeme Kiotomatiki 3 X 100 Abb	1
Mashine ya Maji moto na Maji baridi	1
Madirisha	09
Viyoyozi	06
Dirisha la Kioo	1
Printa	1
Pampu za maji	2
Mashine ya kubana karatasi	1
CPU	1
Kioo cha Kompyuta	1
Meza za ofisi	6
Viti vya ofisi vya mbao	2
Viti vya ofisi vya chuma	6
Makabati ya ofisi ya mbao	3
Mashine ya maji moto na maji baridi	1
Vifunika dirisha	2
Printa	1
Cherehani	10
Makabati ya Chuma ya Ukutani	08
Mashine ya horse pipe	1
Mashine ya kutoboa	1
Makabati ya chuma	7
Viti vya Plastiki	10
Milango ya Vioo	6
Meza ya mbao yenye miguu ya chuma	1
Fremu za Aluminiamu	5
Vipande mbalimbali vya Aluminiamu	60
Fremu kubwa za madirisha ya Aluminiamu	6
Bomba za hema	1
Kontena	4
Mabati ya Aluminiamu - G 32	38
Milango	30
Nguzo za taa za barabarani	4
Mabati ya kujengea	50
Kasiki aina ya Lecco	1
Rada	1

*Amri ya Mgawanyo wa Mali Na Madeni ya Iliyokuwa Halmashauri ya Jiji la Dar
Es Salaam*

Tangazo La Serikali Na. 88 (Linaendelea)

Jenereta (Ynma – Ymg3000x)	1
Hamad Cable	1
Taa za barabarani aina ya Tronic	5
Matangi ya kuhifadhia maji yenye ujazo wa lita 5000	3
Tangi la kuhifadhia maji yenye ujazo wa lita 2000	1
Swichi kuu	1
Sanduku la bati	1
Kompyuta zenye kioo bapa	2
CPU	1
Kipaza sauti (Pa) na Amplifaya	2
Kiti cha Aluminiamu chenye nafasi tatu za kukaa.	48
Geti dogo	1
Simu na Vichapishi	430
Mashine ya Pos iliyo kamilika.	242
Vichapishi Bila Simu	339
Fagio gumu	10
Fagio la Mkono	32
Brashi za Chooni	08
Chombo cha kuwekea taka	06
Barakoa ya usoni	01
Mabati ya chuma yenye urefu wa futi 20	131
Makabati ya mbao	35
Madirisha ya Aluminiamu	13
Pampu za kupulizia dawa za kuua wadudu	3
Vitambaa vya Sinema	24
Matangi mekundu ya chuma ya kuhifadhia maji	02
Geti kubwa	01
Taa za barabarani za kuongozea magari	02
Ndoo/diaba la plastiki la maji lenye ujazo wa lita 200	03
Chombo kikubwa cha kuwekea taka	03
Kabati la kuhifadhia majalada	01
Benchi la mbao	09
Meza ya ofisi	01
Kasiki	01

*Amri ya Mgawanyo wa Mali Na Madeni ya Iliyokuwa Halmashauri ya Jiji la Dar
Es Salaam*

Tangazo La Serikali Na. 88 (Linaendelea)

Ngao ya gari ya Nyuma	01
Kabati la majalada	01
Matairi ya gari	24
CPU aina ya sea nix	01
Feni	01
UPS (24×7) Tc-650	01
Keyboard	01
CPU aina ya Siemens	01
UPS (Mge) Nova 1100	01
Printa	01
UPS	01
Kabati la ofisi	01
Printa	01
Jenereta kubwa lisilotoa kelele	01
Dawa aina ya Cypermethrin ya kuuwa wadudu yenye ujazo wa lita 200.	15
Meza za ofisi	08
Kabati la Mbao	01
Birika	07
Viti vya ofisi	28
Mafuta aina ya Dizeli lita 300 (Dead Stock)	300
MAJENGO NA VIWANJA	
1	Karakana na nyumba iliyokuwa inatumiwa na walinzi iliyopo kwenye kiwanja Namba. 378/1 Kitalu. "B" eneo la Boko mkabala na DAWASA.
2	Kiwanja cha makazi Namba. 2021/5/2/1 kilichopo Msasani Peninsula
3	Jengo la makazi kwenye Kiwanja Namba. 184, Msasani, Uganda Avenue
4	Ghorofa za Makazi na Jengo la Kibiashara Kiwanja. Namba.321; Msasani barabara ya Haile Sellasie
5	Kiwanja Namba. 95 cha Ada Estate
6	Jengo la Makazi Namba 558; lililopo Mikocheni, barabara ya Senga
7	Nyumba ya makazi Kiwanja Na. 189; Msasani, Uganda Avenue.
8	Jengo linalotumiwa na wafanyabiashara wadogo wenye kiwanja cha Pampu ya Mafuta Na.71 Mwananyamala
9	Nyumba za Makazi iliyopo kwenye kiwanja Namba. 288 Msasani ,Toure Drive.
10	Viwanja Namba. 689, 690, na 691 vilivyopo Kunduchi, eneo la machimbo ya mawe.
FEDHA ZILIZO BENKI	
1	Fedha kwenye akaunti ya benki yenye jina la Women Youth Disability yenye Namba. 0001732800002/1 Benki ya Biashara ya Dar es Salaam, Tawi la Uhuru yenye kiasi cha shilingi za kitanzania 209,368,356.56
2	Fedha kwenye akaunti yenye jina la LGAs-Women Youth Disability yenye

*Amri ya Mgawanyo wa Mali Na Madeni ya Iliyokuwa Halmashauri ya Jiji la Dar
Es Salaam*

Tangazo La Serikali Na. 88 (Linaendelea)

	Namba. 9921211101 Benki Kuu yenye kiasi cha Shilingi za Kitanzania 1,200,000.00			
	HISA NA GAWIO			
1	Hisa vipande 94 889.35 vyenye thamani ya kiasi cha shilingi za kitanzania 60,391,263.00 kwenye Mfuko wa uwekezaji (UTT AMIS)			
2	Hisa 205705 kwenye kampuni ya Tanzania Breweries zenye thamani ya Shilingi za Kitanzania 280,180,866.67			
3	Hisa 2045699.60 zilizopo katika Benki ya Biashara ya Dar es Salaam zenye thamani ya shilingi za kitanzania 593,244,184.00			
4	Hisa 53,333 zilizopo kwenye kampuni ya Darbrew Limited zenye thamani ya shilingi za kitanzania 213,333,333.00			
	MRADI			
Aina	MKOPO WA UWEZESHAJI WA WANAWAKE, VIJANA NA WATU WENYE ULEMAVU ASILIMIA 10.			
Mkopo uliotolewa kwa Halmashauri ya Manispaa ya Kinondoni kuanzia mwaka 2016 hadi 2021	Mwaka	Mkopo Uliotolewa (shilingi)	Mkopo Uliorejeshwa(shilingi)	Deni lililobaki(shilingi)
	2016/17	15,000,000.00	16,500,000.00	-
	2017/18	145,303,420.00	55,749,000.00	89,554,420.00
	2018/19	195,000,000.00	82,545,000.00	112,455,000.00
	2019/20	228,000,000.00	56,482,000.00	171,512,000.00
	2020/21	39,000,000.00	-	39,000,000.00
	Jumla	596,000,000.00	211,339,000.00	412,521,420.00

	MADENI			
1	Deni la kiasi cha Shilingi za Kitanzania 2,665,590.00 linalolipwa kwa Mshale TZ kupitia Nukuu ya bei Namba. 02271 na Hati ya Madai Namba. 679 ya tarehe 28.08.2013			
2	Deni la kiasi cha Shilingi za Kitanzania 758,892,896.88.00 kwa ajili maegesho ya magari ambayo Kinondoni alikuwa akiidai Halmashauri ya Jiji la Dar es Salaam.			
3	Kiasi cha shilingi za kitanzania 776,029,683.00 ambazo Kinondoni ilichangia katika mradi wa EAMEATCO			

SEHEMU YA TATU: MALI NA MADENI YA HALMASHAURI YA MANISPAA YA UBUNGO

	MALI	
	MITAMBO NA MAGARI	
1	Suzuki Grand Vitara yenye namba za usajili SM 4224	
2	Toyota Prado yenye namba za usajili SM 4410	
3	Isuzu yenye namba za usajili SM 4623	

*Amri ya Mgawanyo wa Mali Na Madeni ya Iliyokuwa Halmashauri ya Jiji la Dar
Es Salaam*

Tangazo La Serikali Na. 88 (Linaendelea)

4	Nissan Double Cabin yenye namba za usajili SM 10341
5	Mtambo wa lami
6	Mtambo wa Gesi
7	Jenereta
8	Honda yenye namba za usajili SM 8036
VIFAA VYA OFISI	
Kompyuta	4
UPS	4
Printa	2
PoS	15
Viti vya ofisi	25
Meza za ofisi	17
Makabati ya chuma	04
Makabati	2
Makamati ya vitabu	5
Majokofu	2
Stuli/vigoda	3
Meza za ofisi	5
MAJENGO NA VIWANJA	
1	Kiwanja kilichosimikwa Mtambo wa lami uliopo kwenye uzio wa Yadi 6 maeneo ya Port Access Mabibo barabara ya Mandela.
2	Kituo kikuu cha Mabasi cha Magufuli kilichopo kwenye kiwanja Namba .109 Kitalu 'A' Mbezi Luis.
3	Kituo cha zamani cha Mabasi cha Ubungo kilichopo kwenye kiwanja Namba. 261 Kitalu 'G' Ubungo.
4	Jengo la Soko Kuu lililopo kwenye Kiwanja namba. 16, Kitalu Namba 40. Eneo la Mabibo.
5	Soko dogo lililopo kwenye Kiwanja Namba.16 Kitalu Namba. 41 eneo la Mawasiliano/Simu 2000.
FEDHA ZILIZO BENKI	
1	Fedha kiasi cha shilingi za kitanzania 106,148,870.82 katika akaunti ya Amana (Misc Deposit Cash Account) yenye namba 15021142000 tawi kuu la CRDB .
2	Fedha kiasi cha shilingi za kitanzania 209,368,356.56 katika akaunti yenye jina Women Youth Disability yenye namba. 0001732800002/1 katika Benki ya Biashara ya Dar es Salaam Tawi la Uhuru.
3	Fedha kiasi cha Shilingi za Kitanzania. 1,200,000.00 katika akaunti yenye jina la LGAs - Women Youth Disability yenye namba. 9921211101 Benki Kuu ya Tanzania.
4	Fedha kiasi cha shilingi za kitanzania. 259,593,512.37 katika Akaunti yenye jina LGAs - Development Account yenye namba. 9921210301 iliyoko Benki Kuu ya Tanzania kwa ajili Kituo Kikuu cha mabasi cha Magufuli.
5	Fedha kiasi cha shilingi za kitanzania. 112,213,190.75 katika Akaunti yenye jina la LGAs - DEVELOPMENT EXCHEQUE ACCOUNT Na. 9921211001 Benki Kuu ya Tanzania kutoka Serikali kuu.

*Amri ya Mgawanyo wa Mali Na Madeni ya Iliyokuwa Halmashauri ya Jiji la Dar
Es Salaam*

Tangazo La Serikali Na. 88 (Linaendelea)

HISA NA GAWIO	
1	Hisa vipande, 94 889.35 katika Mfuko wa Uwekezaji (UTT AMIS) vyenye thamani ya kiasi cha jumla ya shilingi za kitanzania 60,391,263.00
2	Hisa 2045699.60 zilizopo katika Benki ya Biashara ya Dar es Salaam zenye thamani ya kiasi cha shilingi za kitanzania 593,244,184.00
MRADI	
1	Kituo kikuu cha Mabasi cha Magufuli kilichopo kwenye Kiwanja Namba 109 Kitalu 'A' Mbezi Luis

MADENI	
1	Deni la kiasi Shilingi za kitanzania 560,000,000.00 linalolipwa kwa PSSF kwaajili ya makato katika mishahara ya watumishi ya asilimia 15 kwa mwezi Juni, 2020
2	Deni la kiasi cha shilingi za kitanzania. 4,262,438,248.08 linalolipwa kupitia Cheti cha Sehemu ya malipo (IPC) namba 8, 10 na 12 kwa ajili ya Kituo Kuu cha Mabasi cha Magufuli.
3	Deni kiasi cha shilingi za kitanzania. 1,105,842,898.31 linalolipwa kwa ajili ya ujenzi wa daraja, usimamizi na utafiti wa mwonekano katika Kituo Kikuu cha Mabasi cha Magufuli
4	Kiasi cha shilingi za kitanzania 116,580,000.00 ambazo Ubungo alichangia katika mradi wa EAMEATCO

SEHEMU YA NNE; MALI NA MADENI YA HALMASHAURI YA MANISPAA
YA TEMEKE

MALI	
MITAMBO NA MAGARI	
1	Nissan yenye namba za usajili SM 4221
2	Ford Ranger yenye namba za usajili SM10347
3	IVECO yenye namba za usajili STJ 22
4	Toyota Hilux yenye namba za usajili SM11130
5	Calabrian Fiat Iveco
6	Mtambo wa Kuchakata Taka Ngumu
7	Pikipiki aina ya HONDA yenye namba za usajili SM7084
8	Jenereta inayotumika
VIFAA VYA OFISI	
Kompyuta	4
UPS	4
Printa	20
PoS	20

*Amri ya Mgawanyo wa Mali Na Madeni ya Iliyokuwa Halmashauri ya Jiji la Dar
Es Salaam*

Tangazo La Serikali Na. 88 (Linaendelea)

VIWANJA					
1	Eneo la Dampo lililopo Mtoni kwa Aziz Ally.				
FEDHA ZILIZO BENKI					
1	Fedha kiasi cha shilingi za kitanzania 209,368,356.56 kwenye akaunti yenye jina la Women Youth Disability yenye namba 0001732800002/1 katika Benki ya Biashara ya Dar es Salaam,Tawi la Uhuru.				
2	Fedha kiasi cha shilingi za kitanzania 1,200,000.00 kwenye akaunti yenye jina la LGAs-Women Youth Disability yenye namba 9921211101 Benki Kuu ya Tanzania.				
HISA NA GAWIO					
1	Hisa vipande 94889.35 vyenye thamani ya kiasi cha shilingi za kitanzania 60,391,263.00 kwenye Mfuko wa Uwekezaji (UTT AMIS).				
2	Hisa 205705 zilizopo kwenye kampuni ya Tanzania Breweries zenye thamani ya Shilingi za Kitanzania 280,180,866.67.				
3	Hisa 2045699.60 zilizopo katika Benki ya Biashara ya Dar es Salaam zenye thamani ya shilingi za kitanzania 593,244,184.00.				
4	Hisa 53,333 zilizopo kwenye kampuni ya Darbrew Limited zenye thamani ya shilingi za kitanzania 213,333,333.00.				
MRADI					
Aina	MKOPO WA UWEZESHAJI WA WANAWAKE, VIJANA NA WATU WENYE ULEMAVU ASILIMIA 10.				
Mkopo uliotolewa kwa Halmashauri ya Manispaa ya Temeke kuanzia mwaka 2016 hadi 2021	Mwaka	Mkopo Uliotolewa (shilingi)	Mkopo Uliorejeshwa (shilingi)	Asilimi a	Deni lililobaki(shilling i)
	2016/17	40,000,000.00	35,244,000.00	88.11	4,756,000.00
	2017/18	157,103,420.00	67,212,000.00	51.39	89,891,420.00
	2018/19	274,000,000.00	156,205,000.00	57.01	117,795,000.00
	2019/20	520,000,000.00	157,173,000.00	30.23	362,827,000.00
	2020/21	241,000,000.00	0	0.00	241,000,000.00
	Jumla	1,205,800,000.00	415,834,000.00	34.49	816,269,420.00
MADENI					
1	Deni linalolipwa kwa Semvua Enterprises kupitia Nukuu ya bei namba 10064 hati ya madai namba 16165 ya tarehe 16/04/2014 kiasi cha shilingi za kitanzania 820,000.00.				
2	Deni la maegesho ya magari ambalo Temeke ilikuwa ikiidai Halmashauri ya Jiji la Dar es Salaama kiasi cha Shilingi za Kitanzania 1,012,195,239.93.				
3	Kiasi cha shilingi za kitanzania 614,783,765.99 ambazo Temeke ilichangia katika mradi wa EAMEATCO.				

SEHEMU YA TANO: MALI NA MADENI YA HALMASHAURI YA JIJI LA DAR ES
SALAAM

MALI	
MITAMBO NA MAGARI	
1	Ford Everest yenye namba za usajili SM 4079
2	Basi la Yutong yenye namba za usajili SM 12230
3	Tata Tipper yenye namba za usajili SM 10342
4	Tata Tempo Lori yenye namba za usajili SM 4391
5	Tata Storm Safari yenye namba za usajili SM 10584
6	Tata Tipper yenye namba za usajili SM 10537
7	Isuzu NQR yenye namba za usajili SM 12012
8	Tata Bus yenye namba za usajili SM 10030
9	Toyota Prado yenye namba za usajili SM 10401
10	Suzuki Jimmy yenye namba za usajili SM 6467
11	Kompakta yenye namba za usajili SM11123
12	Buludoza yenye namba za usajili SM11004
13	Eksikaveta yenye namba za usajili SM 11291
14	Eksikaveta yenye namba za usajili SM13167
15	Eksikaveta yenye namba za usajili SM 12229
16	Eksikaveta yenye namba za usajili SM13432
17	Buldoza yenye namba za usajili SM 13433
18	Bulldozer yenye namba za usajili SM 11860
19	Mtambo wa Lami
20	Eksikaveta mbili aina ya Shantui - Hydra yenye namba za usajili SM 11291
21	Cheni mbili mpya za Bulldozer zenye namba za usajili SM 11004
22	Belingi 2 na Sili 2, Bulldozer yenye namba za usajili SM 11004
23	Meno Matano ya Eksikaveti aina ya Shantui yenye namba za usajili SM 13432
24	Meno matano ya Eksikaveti yenye namba za usajili SM 13167
25	Kioo kipya cha Eksikaveti yenye namba za usajili SM 11921
26	Seti Moja ya Vifaa vya matangazo
27	Matangi manne ya kuhifadhia mafuta yenye ujazo wa lita 1000 kwa kila moja
28	Mabomba mawili ya kukusanyia gesi sehemu ya dambo
29	Mashine mbili za kukusanyia hewa ukaa
30	Jenereta Mbili
31	Mashine mbili za kuharibu gesi ya hewa ukaa isiyo na sumu
32	Mashine mbili za kugundua gesi ya hewa ukaa iliyochomwa
33	Mizani miwili ya kupimia uzito wa magari
34	Fogingi mashine mbili
35	Kamera mbili za CCTV
36	Kompyuta sita
37	Kompresa mbili za kujazia upepo
38	Mashine mbili za kupulizia dawa za kuua wadudu yenye injini 9
39	Seti mbili za Vifaa vya matangazo
40	Matangi mawili ya mafuta

*Amri ya Mgawanyo wa Mali Na Madeni ya Iliyokuwa Halmashauri ya Jiji la Dar
Es Salaam*

Tangazo La Serikali Na. 88 (Linaendelea)

43	Buldozaer mbili Hydra (2)- Bulldozer yenye namba za usajili SM 11004
48	Seti Moja ya Vifaa vya matangazo
VIFAA VYA OFISI	
Kompyuta	9
UPS	3
Kompyuta mpakato	2
Seva	4
Printa	2
Skana	1
Projekta	1
PoS	62
Router	3
Swichi	27
Acces point	3
Network toolkit	1
Ethernet toolkit	1
Runinga	2
Simu za mezani	21
viti vya ofisi	201
Meza za ofisi	131
Makabati ya chuma	41
Makabati	21
Makabati ya vitabu	71
Kiyoyozi	68
Viti vya Sofa	26
Feni za Dari	46
Majokofu	3
Stuli/kigoda	15
Benchi	4
Machine ya kubana karatasi	1
Ubao wa matangazo	8
Viti vya Ofisi	10
Masofa	4
Meza za Ofisi	15
Shelfu	1
Ubao wa matangazo	2
Kabati la ukutani	1
Kasiki za chuma	3
Makabati ya chuma	2
kiyoyozi	1
Runinga	1
Visimbusi	2
Simu ya mezani	2
Dawati la katibu muhtasi	1
Meza za ofisi	3
Viti vya ofisi	21

*Amri ya Mgawanyo wa Mali Na Madeni ya Iliyokuwa Halmashauri ya Jiji la Dar
Es Salaam*

Tangazo La Serikali Na. 88 (Linaendelea)

Viti vya ofisi	4
Meza za kahawa	2
Feni za dari aina ya National	2
UPS - APC	2
Kioo cha komputa	1
CPU -	3
Printa	3
Keyboard	1
Projekta	1
Mlango	1
Meza	5
Paa	1
Kiyoyozi	1
Viti	8
Kochi	2
Shelfu	1
Makabati	3
Ubao wa matangazo	1
Jokofu	1
Ubao wa Ramani	1
Kiyoyozi	1
Feni	1
Meza	33
Viti	12
kabati	1
Makabati ya chuma	2
Kasiki	1
Kiyoyozi	2
Kabati la kutunzia majalada	1
Meza	1
Makabati ya chuma	3
Shelfu	4
Kabati	1
Viti	2
Feni za dari	3
Meza	2
Viti	6
Kabati	1
Shelfu	1
Stebulaiza	1
Mashine ya kudurufu karatasi	1
Makabati	7
Kasiki	9
Viti	13
Feni	3

*Amri ya Mgawanyo wa Mali Na Madeni ya Iliyokuwa Halmashauri ya Jiji la Dar
Es Salaam*

Tangazo La Serikali Na. 88 (Linaendelea)

Meza	4
CPU	1
Keyboard	1
Printa	1
Kioo cha kompyuta	1
Stuli/Kigoda	1
Kamera ya CCTV	1
Printa	1
Viti	3
Meza	1
Kabati	1
Feni	1
Kiyoyozi	1
HP	1
Simu ya mezani	2
Kioo cha kompyuta	1
UPS	1
CPU	1
Keyboard	2
Projekta	2
Meza za ofisi	5
Viti vya ofisi	4
Kabati	1
Shelfu za ofisi	1
Kabati la kuhifadha mifumo ya tehema	1
Kiyoyozi aina ya samsung	1
Kabati	1
Jokofu	1
Meza	2
Shelfu	2
Kabati	1
Jokofu	1
Viti	8
Kiyoyozi	1
Kompyuta ya mezani	2
Keyboard	4
CPU aina ya HP	4
Printa	2
Spika	1
UPS	3
Simu ya Mezani	1
Mashine ya Kutobolea karatasi	1
Kikokotoo	1
Spika	2
Chelezo ya betri (battery backup)	1

*Amri ya Mgawanyo wa Mali Na Madeni ya Iliyokuwa Halmashauri ya Jiji la Dar
Es Salaam*

Tangazo La Serikali Na. 88 (Linaendelea)

Kioo cha Kompyuta	1
Meza	2
Viti	5
Makabati	6
HP	2
Keyboard	2
Kompyuta ya mezani	1
Printa	1
Kiyoyozi	1
CPU	1
UPS	2
Mashine ya kunyonya vumbi	1
Meza za ofisi	5
Kabati	1
Viti vya ofisi	9
Feni za dari	1
Stuli/Vigoda	1
Kabati la vitabu	4
Kiyoyozi aina ya Spirit Unit	1
Makabati ya vitabu	2
Kabati la majalada	1
Mkono wa simu ya mezani	1
Kizima moto	1
Viti vya ofisi	4
Stuli/Kigoda	1
Meza za ofisi	4
Makabati ya ofisi	2
Shelfu la Ofisi	1
Viyoyozi	2
Printa	1
Kioo cha kompyuta	1
Keyboard	1
CPU	1
Kabati la majalada	1
Feni za dari	1
Mkono wa simu ya mezani	1
Kioo cha kompyuta	1
Keyboard	1
CPU	2
UPS aina ya APC	2
Printa	1
Meza	4
Feni za dari	1
Mkono wa simu ya mezani	1
Viti	3
Kamera ya CCTV	1

*Amri ya Mgawanyo wa Mali Na Madeni ya Iliyokuwa Halmashauri ya Jiji la Dar
Es Salaam*

Tangazo La Serikali Na. 88 (Linaendelea)

Sanduku la Barua	1
Sanduku la kuwekea funguo	1
Viti	6
Benchi	1
Feni ya Dari	1
Makabati	5
Viti	2
Viti	8
Meza	5
Makabati	2
Kiyoyozi	1
Feni	3
Viti	42
Meza	8
Shelfu	7
Printa	1
Makabati	2
Kiyoyozi	3
Feni	3
Stuli/Kigoda	1
Mkabati	3
Ubao wa matangazo	1
Kizima moto	-
Viti	14
Kiyoyozi	2
Makabati	4
Feni	2
Meza	6
Trei ya kuwekea majalada	1
Kioo cha kompyuta	2
Keyboard	1
CPU	2
Printa	2
Skana	1
Mkono wa simu ya mezani	1
Kiyoyozi	1
Meza	4
Runinga	3
Stuli/Vigoda	5
Makochi	4
Viti	3
Shelfu	4
Kasiki	1
Kabati	1
Jokofu	4
Ubao wa matangazo	1

*Amri ya Mgawanyo wa Mali Na Madeni ya Iliyokuwa Halmashauri ya Jiji la Dar
Es Salaam*

Tangazo La Serikali Na. 88 (Linaendelea)

Kabati	1
Stuli/Vigoda	2
Jokofu	1
Vizima moto	3
Mapipa ya plastiki ya maji	4
Keyboard	3
Vioo vya kompyuta	2
Skana	1
CPU	2
UPS	2
Printa	-
Printa	3
CPU	2
Kioo cha Kompyuta	2
Keyboard	1
Simu	3
Kidhibiti (Regulator)	1
Keyboard	1
Kioo cha Kompyuta	1
Skana	1
UPS	1
Meza	2
Makabati	22
Shelfu	24
Shelfu	2
Meza	2
Viti	3
Kiyoyozi	1
CPU	6
Printa	2
Kioo cha kompyuta	6
UPS	8
Keyboard	4
CPU	4
Kipanya (Mouse)	5
Swichi	2
Simu	1
Patch panels	3
Seva	2
Swichi aina ya D-Link	2
Patch panels	1
Swichi aina ya D-Link	6
Patch panels	1
Simu	3
Printa	2
Kioo cha kompyuta	3
Keyboard	3
UPS	2

*Amri ya Mgawanyo wa Mali Na Madeni ya Iliyokuwa Halmashauri ya Jiji la Dar
Es Salaam*

Tangazo La Serikali Na. 88 (Linaendelea)

CPU	3
Kipanya (Mouse)	3
Simu	2
Kabati	1
Viti	20
Meza	18
Kioo cha Kompyuta	4
CPU	3
UPS	1
Makabati	4
Sofa	2
Shelfu	2
Keyboard	5
Printa	2
Jokofu	1
Kiyoyozi	3
Kizima moto	1
Kasiki	1
Mashine ya kudurufu	1
Kipanya (Mouse)	2
Kompyuta	1
UPS aina ya APC	1
Mashine ya kuhesabia fedha za Noti	1
Skana	1
Makabati	1
Kiyoyozi aina ya Split Unit	1
Makabati ya chuma	3
Shelfu	3
Makabati	2
Meza	12
Viti	15
Jokofu	1
Feni	2
Viyoyozi	4
Kiyoyozi aina ya Split Unit	1
Sofa	2
Printa	1
UPS	2
Kioo cha kompyuta	2
CPU	2
Mashine ya kudurufu	1
Skana	1
Keyboard	1
Kioo cha Kompyuta	1
Kipanya	1
CPU	1
UPS	1

*Amri ya Mgawanyo wa Mali Na Madeni ya Iliyokuwa Halmashauri ya Jiji la Dar
Es Salaam*

Tangazo La Serikali Na. 88 (Linaendelea)

Mashine ya kufunga (binding machine)	1
Patch Panel	1
Printa	2
Keyboard	4
Kioo cha kompyuta	3
Kipanya	1
CPU	3
Spika	1
Simu	5
Swichi	3
UPS	2
Router ya telecom	1
Printa	1
CPU	2
Mashine ya Kudurufu	1
Skana	1
Simu	2
Kioo cha kompyuta	1
UPS	1
CPU	1
Keyboard	1
Projekta	2
Viti	6
Shelfu	2
Kiyoyozi	1
Kabati	1
Meza	2
Feni	1
Viti	4
Kiyoyozi	1
Viti	25
Kabati	1
Kizima moto	1
Meza	3
Kiyoyozi	1
Kabati	1
Makabati	5
feni	1
Kiyoyozi	3
Meza	6
Viti	14
Kabati	1
UHP	2
Shelfu	6
Bechi	2
Bahasa za kuwekea nyaraka	2

*Amri ya Mgawanyo wa Mali Na Madeni ya Iliyokuwa Halmashauri ya Jiji la Dar
Es Salaam*

Tangazo La Serikali Na. 88 (Linaendelea)

Meza	4
Viti	5
Printa	1
Kioo cha Kompyuta	1
Feni	4
UPS	1
Makabati	2
Kiyoyozi	2
Meza	2
Viti	3
Feni	1
Printa	1
Kioo cha kompyuta	1
Keyboard	1
CPU	1
Mkono wa simu ya mezani	1
Printa	1
Swichi	12
Kioo cha Kompyuta	5
Keyboard	3
CPU	4
UPS	2
Seva	2
Router	3
Swichi	2
Kompyuta ya mezani	1
Keyboard	3
CPU	4
APS	1
Printa	3
Kioo cha Kompyuta	2
APC	1
Runinga	3
Kisembusi	1
Kompyuta mpakato	1
Printa	2
Kioo cha Kompyuta	1
CPU	1
Simu	1
Kompyuta mpakato	1
Printer	2
Phone Extension	2
Keyboard	2
UPS	1
CPU	2
Kioo cha kompyuta	2
Kioo cha kompyuta	1
Keyboard	2

*Amri ya Mgawanyo wa Mali Na Madeni ya Iliyokuwa Halmashauri ya Jiji la Dar
Es Salaam*

Tangazo La Serikali Na. 88 (Linaendelea)

CPU	1
UPS aina ya APC 700	1
Printa	1
Mashine ya kudurufu	1
Phone Extension	1
Printa	-
Kioo cha Kompyuta	3
Printa	4
Phone Extension	1
CPU	1
UPS	1
Ramani ya GPS	1
Komputa Mpakato	1
CPU	1
Kioo cha kompyuta	1
Keyboard	1
UPS	2
Printa	1
Skana	1
Phone Extension	1
Mashine ya Kudurufu	1
Keyboard	19
CPU	21
UPS	2 1
Kioo cha kompyuta	25
Printa	1
Phone Extension	2
Plotter	1
Access point D-link	1
Meza	3
Jokofu	1
Stuli ya mbao	1
Viti vya ofisi	1
Makabati	3
Makochi	19
Ubao wa matangazo	1
Fani ya Dari	1
Keyboard	1
Printa	1
Meza	6
Stuli/Vigoda	3
Shelfu	3
Makabati	3
Viti vya ofisi	5
Simu	1
Viyoyozi	2
Makochi	5
Feni	2

*Amri ya Mgawanyo wa Mali Na Madeni ya Iliyokuwa Halmashauri ya Jiji la Dar
Es Salaam*

Tangazo La Serikali Na. 88 (Linaendelea)

Kioo cha Kompyuta	1
Keyboard	1
Taa ya mezani	1
UPS aina ya APC Smart	2
Printa	1
Kiuganishi cha Mtandao S/N 10A30C 64830541	1
Stabiliza aina ya samlex	1
Mkono wa simu ya mezani	1
Meza za ofisi	5
Meza ya Kompyuta	1
Stuli	1
Shelfu	1
Makabati	2
Viti	3
Kiyoyozi	1
Feni	1
Mkono wa simu ya mezani	1
Shelfu	1
Kochi	1
Meza	4
Viti vya ofisi	2
Stuli ya mbao	3
Shelfu la chuma	1
Muhuri wa ofisi	8
Kabati la chuma	1
Feni	1
Tranka	4
Kiyoyozi aina ya Sanyo	1
Meza	3
Viti vya ofisi	2
Mkono wa simu ya mezani	2
Fani ya Dari	3
Kiyoyozi	3
Makabati	3
UPS aina ya APC	1
Kompyuta	3
UPS	2
Kipaza sauti chenye stendi	3
Music system	2
Printa	1
Amplifier	2
Equalizer	1
Exeter,	1
Combiner	1
Filter	1
Simu za mezani	2
Kioo cha kompyuta	3

*Amri ya Mgawanyo wa Mali Na Madeni ya Iliyokuwa Halmashauri ya Jiji la Dar
Es Salaam*

Tangazo La Serikali Na. 88 (Linaendelea)

Keyboard	2
UPS aina ya APC	4
Runinga aina ya bapa (flat screen)	1
CPU	2
UPS	2
Phone Extension	1
Printa	1
Panasonic	2
Music system	2
Equalizer, Model: 266xl	1
BS Electronics, Model: RXI-RBR MKII	1
EXETER, Model: EXI-50D BS Electronics	1
Amplifier	2
Combiner	1
Filter SN:12-0366 year 2012	1
Power supply 2000 watts	1
Stabilizer, 2000 watts	1
Kompyuta	3
CPU	3
Keyboard	2
Printa	1
Saa ya Ukutani	1
Adopter	1
Viti	5
Kiyoyozi	1
Shelfu	1
Meza	2
Viti	2
CPU	1
Keyboard	2
Kiyoyozi	1
Line power condition	1
Kochi	1
Meza	1
Runinga aina ya Bapa (TV Flat Skrini, inch 42")	1
Kisimbusi cha Azam	1
Kompyuta	1
CPU	1
Keyboard	1
Stendi ya production	1
Maikrofoni	2
Mooring speaker	1
Seva ndogo	1

*Amri ya Mgawanyo wa Mali Na Madeni ya Iliyokuwa Halmashauri ya Jiji la Dar
Es Salaam*

Tangazo La Serikali Na. 88 (Linaendelea)

Mixer ndogo	1
Mfumo wa Muziki (DVD Player)	1
Backups-650	1
Kompyuta	2
CPU	2
Mfumo wa Muziki	1
Mixer switch	2
Sonyfex	1
Sonifex	1
UPS	1
Stabiliza	1
Equalizer	1
Maikrofoni	2
Monitoring speaker	2
Stendi ya Maikrofoni	1
Amplifier	1
Keyboard	2
Viti	3
Meza	3
Music system table	1
Mixer Table	1
Meza ya Kompyuta	1
Meza ndogo	1
Studio Transmision link	1
Meza Ndogo	1
UPS Backup 650 apc	1
Meza	4
Kabati	2
Mashine	6
Skrini	1
CPU	1
Viti vya mbao	3
Benchi	2
Kiyoyozi	3
Feni ya dari	6
Meza za ofisi	3
Shelfu za ofisi	2
Simu	2
Makabati	2
Makabati	2
Viti vya ofisi	3
Kioo cha Kompyuta	3
Vikombe	2
UPS	1
Keyboard	1
Mashine ya faksi	1
Kiyoyozi	1

*Amri ya Mgawanyo wa Mali Na Madeni ya Iliyokuwa Halmashauri ya Jiji la Dar
Es Salaam*

Tangazo La Serikali Na. 88 (Linaendelea)

Fani ya Dari	1
Simu	1
Printa	1
Patch Panel	2
Hikvision -Dvr (Digital Video Recorder))	1
Switch 10/100 Fast Ethernet	2
Access Points	3
Zana/Vifaa	2
Pos	118
Printa yenye Bluetooth	3
Imeils	5
Kompyuta	5
UPS	1
Kompyuta mpakato	1
Printa	4
Router	2
Switch	1
Access Point	2
Runinga na Kisimbusi	2
Mashine ya Kudurufu	1
Meza	5
Viti	13
Kabati la vitabu	2
Makabati	2
Jokofu	1
Kiyoyozi	2
Mashine ya maji moto na maji baridi	1
Runinga	1
Kisimbusi cha Azam	1
Mzani	1
CPU	5
Kioo cha kompyuta	9
Keyboard	5
Printa	4
UPS	2
Faksi	1
Kompyuta mpakato	1
Keyboard	4
Runinga	2
Kisimbusi cha Azam	1
Mashine ya Kudurufu	1
Switch	16
Cisco Router	2
Access Point	8
Kisimbusi cha Azam	1

*Amri ya Mgawanyo wa Mali Na Madeni ya Iliyokuwa Halmashauri ya Jiji la Dar
Es Salaam*

Tangazo La Serikali Na. 88 (Linaendelea)

Kompyuta	2
UPS	2
Kompyuta mpakato	5
Printa	2
Swichi	5
Runinga na Kisimbusi	2
CPU	12
Kioo cha Kompyuta	17
Barcode Reader	1
Kompyuta mpakato	5
D-link Ports	5
Kisimbusi	1
Stabliza	2
APC	13
HP Pros	6
Mashine ya kudurufu	2
Keyboard	12
Kompyuta ya mezani	1
Keyboard	3
CPU	4
APC aina ya UPS	2
Printa	4
Kioo cha kompyuta	2
Runinga	1
Kisimbusi	1
Kioo cha kompyuta	2
Mashine ya faksi	1
UPS	1
Keyboard	1
Phone Extension	1
Router	2
CPU	3
Meza za Ofisi	10
Makabati	2
Jokofu	1
Kiyoyozi	2
Zulia Nyekundu	2
Viti vya Ofisi	3
Sofa	8
Runinga	2
Majoho ya madiwani	29
Viyoyozi	2
Mapazia	14
Simu	2
Stabliza	2
Stuli/Vigoda	4
Kisimbuzi cha Azam	1
Kabati	1

*Amri ya Mgawanyo wa Mali Na Madeni ya Iliyokuwa Halmashauri ya Jiji la Dar
Es Salaam*

Tangazo La Serikali Na. 88 (Linaendelea)

Viti vya ofisi	1
Kompyuta	3
UPS	2
Printa	1
Maikrofoni	8
MIC	6
Amplifier	2
Optical Switch	1
Access Point	1
Wireless Antenna	2
Simu	4
Runinga na Kisimbusi	3
Spika	9
Viti	78
Viyoyozi	8
Spika	4
Podium	1
Benchi	1
Meza	1
Podium	1
Meza	5
Viti	3
Kabati	3
Sofa	3
Viyoyozi	2
Runinga	1
Zulia Jekundu	2
Jokofu	1
Stuli	1
Joho la Meyu	29
Kioo cha kompyuta aina ya Dell	2
CPU	3
HP LaserJet	1
Panasonic Hybrid System	1
Wireless Router	1
Ups Center 700	1
APC Smart UPS 1500	1
Runinga Bapa	1
Simu	3
Sofa	6
Meza ya kahawa	2
Stuli/Vigoda	6
Trei ya Mbao	1
Viyoyozi	2
Meza ya kahawa	2
Stuli/Kigoda	6
Trei ya mbao	1

*Amri ya Mgawanyo wa Mali Na Madeni ya Iliyokuwa Halmashauri ya Jiji la Dar
Es Salaam*

Tangazo La Serikali Na. 88 (Linaendelea)

Runinga	1
Benchi	45
Meza ya mikutano	1
Viti	19
Viyoyozi	16
Projekta	3
Meza	10
Benchi la Mbao	12
Spika aina ya Ahuja	3
Wireless Antenor	2
Ukumbi wa watu maalumu	1
Runinga Bapa	1
Stablaiza	1
Amplifier	2
Meza	4
Professional Wireless Microphone With Receiver Set	5
Column Speaker	2
Podium Stand Mic	2
Stendi ya Maikrofoni	3
Kabati	1
Optical Switch	1
Viti	17
Meza	5
Sofa	1
Feni ya kusimama	2
Kabata la kutunza majalada	1
Mashine ya kunyonya vumbi	1
Chombo kikubwa cha kuhifadhia taka	6
Toroli	13
Mifagio ya fimbo	7
Jenereta	1
Matangi	7
Kisimbusi cha Azam	2
Meza	2
Viti	3
Feni ya Kusimama	2
Iddler	2
Truck Chain	2
Viyoyozi	12
Taa	47
Viti	400
Meza	40
Makusheni ya viti	400
Feni	12

*Amri ya Mgawanyo wa Mali Na Madeni ya Iliyokuwa Halmashauri ya Jiji la Dar
Es Salaam*

Tangazo La Serikali Na. 88 (Linaendelea)

Milango	17
Vyoo	9
Mapazia	58
Sinki	12
Matangi yenye ujazo wa lita 10000	1
Jenereta	1
Motor ya maji safi	1
Mahema	2
Toys za farasi kwa watoto	16
Benchi	9
Michezo ya watoto	2
Bembea	10
Zulia	Mita 100
MAJENGO NA VIWANJA	
1	Hifadhi ya Biashara (Machinga Complex) Kiwanja Namba. 1 hadi 21
2	Kiwanja Namba.2217/2/168, Old Boma
3	Jengo la makao makuu ya ofisi ya Halmashauri ya Jiji la Dar es Salaam Kiwanja Namba. 628/1/107
4	Jengo la maegesho ya magari lililopo eneo la kati lililopimwa , barabara ya Morogoro
5	Mahakama ya Jiji la Dar es Salaam Kiwanja Namba. 611/41
6	Ukumbi wa Karimjee uliopo kwenye eneo ambalo halijapimwa; ulio pakana na barabara za Samora/Sokoine/ Lithuli.
7	Eneo la Dampo ambalo lipo kwenye eneo ambalo halijapimwa lililopo Pugu Kinyamwezi.
8	Ukumbi wa DRIMP uliopo kwenye maeneo ya maduka saba kwenye Makutano ya Soko la Karume na Mtaa wa Uhuru
9	Kiwanja chenye ukubwa wa mita za mraba 5,328.65 Kwenye eneo lililopimwa kwa huduma za Biashara Buguruni Rozana (Nyuma ya Kituo cha Polisi Buguruni)
10	Kiwanja Namba 1-6 (Ex-KILITEX) kilichopo Gongo la Mboto.
11	Majengo ya Biashara yanayozunguka shule ya sekondari ya Benjamin Mkapa yaliyopo kwenye eneo lisilopimwa kwenye mtaa wa uhuru ,Ilala.
12	Jengo la mradi wa utafiti wa Malaria; UPANGA
13	Eneo la wazi lililojengwa Vyoo vya Kulipia na Vibanda vya Biashara Vinavyohamishika barabara ya Gymkhana/ Obama.
14	Jengo la DDC KARIAKOO lililopo kwenye Kiwanja Namba. 19 Kitalu “8” MSIMBAZI KARIAKOO
FEDHA ZILIZO BENKI	
1	Fedha kiasi cha shilingi za kitanzania 469,172,675.06 kwenye akaunti yenye jina Own Source Collection Namba 150211141600 CRDB iliyopo tawi la Premier.
2	Fedha kiasi cha shilingi za kitanzania 135,048,425.08 katika akaunti ya Imprest Namba 0150211846200 CRDB tawi la Premier .
3	Fedha kiasi cha shilingi za kitanzania 153,827,062.22 kwenye akaunti ya

*Amri ya Mgawanyo wa Mali Na Madeni ya Iliyokuwa Halmashauri ya Jiji la Dar
Es Salaam*

Tangazo La Serikali Na. 88 (Linaendelea)

	Amana (Misc Deposit Cash Account) yenye namba 150211142000 CRDB tawi la Premier.
4	Fedha kiasi cha shilingi za kitanzania 209,368,356.56 kwenye akaunti ya Women Youth Disability lenye Namba 0001732800002/1 DCB - Tawi la Uhuru.
5	Akaunti kiasi cha shilingi za kitanzania 1,200,000.00 yenye jina LGAs - Women Youth Disability yenye Namba 9921211101 Benki Kuu ya Tanzania
6	Fedha kiasi cha shilingi za kitanzania 101,718,009.22 kwenye Akaunti yenye jina LGAs - General Fund yenye Namba 9921210101 Benki Kuu ya Tanzania ambazo zitatumika Kulipia Vocha Zisizolipwa ambazo zinasubiri Kuidhinishwa.
7	Fedha kiasi cha shilingi za kitanzania 135,237,100.00 kwenye Akaunti yenye jina LGAs - Personal Emolument yenye Namba 9921210801 Benki Kuu ya Tanzania yenye - (Dummy Payments)
8	Fedha kiasi cha shilingi za kitanzania 68,225,358.69 kwenye Akaunti yenye jina LGAs - Miscellaneous Deposit yenye Namba 9921169787 Benki Kuu ya Tanzania
9	Fedha kiasi cha shilingi za kitanzania 12,771,800.00 kwenye Akaunti yenye jina LGAs - OTHER CHARGES yenye Namba 9921210901 Benki Kuu ya Tanzania.
HISA NA GAWIO	
1	Hisa vipande 94 889.35 katika Mfuko wa Uwekezaji (UTT) zenye thamani ya shilingi za kitanzania 60,391,263.00.
2	Hisa 205 705 kwenye kampuni ya Tanzania Breweries zenye thamani ya shilingi za kitanzania 280,188,158.00
3	Hisa 2045699.60 zilizopo katika benki ya Biashara ya Dar es Salaam (DCB) zenye thamani ya shilingi za kitanzania 593,244,184.00
4	Hisa 11690 zilizoko katika kiwanda cha simenti cha Tanga zenye thamani ya shilingi za kitanzania 7,014,000.00
5	Hisa 10000 katika kampuni ya NICOL, zenye thamani ya shilingi za kitanzania 1,980,000.00
6	Hisa 53333 zilizopo kwenye kampuni ya Darbrew Limited zenye thamani ya shilingi za kitanzania 213,333,333.00
7	Hisa asilimia 51 katika shirika la Masoko ya Kariakoo
8	Hisa asilimia 100 katika Shirika la Maendeleo la Dar es Salaam (DDC)
MIRADI	
1	Uwanja wa burudani wenye maduka 22, Kumbi mbili, vyoo vya umma, uwanja wa michezo wa watoto katika uwanja wa DRIMP.
2	Dampo la Pugu Kinyamwezi
3	Mradi wa kuboresha miundombinu ya taka jijini Dar es Salaam
4	Mradi wa Mbolea kwa kushirikiana na Jiji dada la Hamburg
5	Mradi wa kudhibiti hewa
6	Eneo la Viwanda vidogo vilivyopo Mwananyamala

*Amri ya Mgawanyo wa Mali Na Madeni ya Iliyokuwa Halmashauri ya Jiji la Dar
Es Salaam*

Tangazo La Serikali Na. 88 (Linaendelea)

MADENI NA MADAI	
1	Deni linalolipwa kwa watoa huduma na wakandarasi shilingi za kitanzania 29,641,268.00
2	Deni la Kodi ya zuio la shilingi za kitanzania 1,300,000.00
3	Deni la posho ya kukaimu ambayo haijalipwa shilingi za kitanzania 75,611,830.
4	Deni la NHIF; Kwa makato ya asilimia 6 kwa Mwezi Juni, 2020 Shilingi za kitanzania 1,513,740.00
5	Deni la PSSF; Kwa makato katika mishahara ya watumishi ya asilimia 15 kwa mwezi Juni, 2020 Shilingi za kitanzania 6,799,800.00
6	Deni la malimbikizo ya mishahara kwa watumishi la Shilingi za Kitanzania 61,410,830.42
7	Deni la malipo ambayo hayajalipwa Vocha zinazosubiri Kuidhinishwa la shilingi za Kitanzania 83,286,627.80
8	Deni la mafuta kwa PUMA Energy Supplies Ltd la shilingi za kitanzania 30,795,876.00
9	Deni la Motorsach International (T) Ltd S.L.P 7167 Dar es Salaam kwa kukodi Bulldozer na Excavator la shilingi za kitanzania 172,000.0014
10	Deni la NSSF kwaajili ya ujenzi wa jengo la Machinga Complex la shilingi za kitanzania 14,391,504,595.30
11	Deni la NSSF kwa Riba na adhabu inayotokana na gharama ya ujenzi Machinga Complex la shilingi za kitanzania 14,057,897,423.65
12	Deni linalolipwa kwa NHIF kwa mwezi Desemba, 2015 hadi Juni, 2018 la shilingi za kitanzania 57,493,938.00
13	Deni la gawio la ada ya maegesho ya magari la shilingi za kitanzania 399,600,113.88
14	Deni linalolipwa kwa kampuni ya Group Security Co Ltd kwa amri ya Mahakama la shilingi za kitanzania 600,000,000.00
15	Deni la posho ya kukaimu madaraka la shilingi za kitanzania 75,611,830.00
16	Deni la Sustainable solutions Consultancy Ltd la shilingi za kitanzania 38,430,000.00
17	Deni la Huduma ya Ushauri ya Dyanarch la Shilingi za kitanzania 303,799,000.00
18	Deni la watoa huduma za stationary na nyingine la shilingi za kitanzania 50,030,268.42
19	Deni la masurufu ambayo hayajarejeshwa la shilingi za kitanzania 1,756,000.00
20	Deni la mawakala wa Mapato la shilingi za kitanzania 238,263,225.00
21	Deni la Maeneo yaliyo kodishwa kwa Break point ya shilingi za kitanzania 24,620,731.52
22	Deni la pango la vibanda vya biashara vinavyozunguka Shule ya Sekondari Benjamin W. Mkapu la shilingi za kitanzania 404,218,116.40
23	Kiasi cha shilingi za kitanzania 1,044,680,000.00 ambazo Ilala ilichangia katika mradi wa EAMEATCO

Na	SILAHA (BUNDUKI NA BASTOLA)
1.	Bunduki aina ya S/G 12 BORE yenye namba R379386 na leseni namba

*Amri ya Mgawanyo wa Mali Na Madeni ya Iliyokuwa Halmashauri ya Jiji la Dar
Es Salaam*

Tangazo La Serikali Na. 88 (Linaendelea)

	00083881 iliyo nzima imehifadhiwa Amari
2.	Bunduki aina ya S/G 12 BORE yenye namba P5691571 na leseni namba 00078264 ikiwa nzima imehifadhiwa Amari.
3.	Bunduki aina ya S/G 12 BORE yenye namba MV.60941P na leseni namba 00098414 imehifadhiwa Amari ambayo ni nzima
4.	Bunduki aina ya S/G 12 BORE yenye namba L.679496 bila leseni ikiwa mbovu imehifadhiwa Amari
5.	Bunduki aina ya S/G 12 BORE yenye namba P576589 na leseni namba 00078261 ikiwa nzima imehifadhiwa Amari
6.	Bunduki aina ya S/G 12 BORE yenye namba R.017648 na leseni namba 00078262 iliyoko Karimjee Hall ambayo ni nzima
7.	Bunduki aina ya S/G 12 BORE yenye Namba R379385 na leseni namba 00083882 imehifadhiwa Amari ikiwa ni nzima.
8.	Basitola aina ya PISTOR BERRETA yenye namba B78601W na leseni namba 58191 ikiwa nzima imehifadhiwa Amari
9.	Bastola aina ya PISTOR REVOLVER yenye namba B70465 yenye leseni namba 46139 nzima ikiwa imehifadhiwa Amari
10.	Bunduki aina ya S/G 12 BORE yenye namba L356432 isyo na leseni ikiwa nzima na imehifadhiwa Amari
11.	Bunduki aina ya S/G 12 BORE yenye namba L 355422 isiyo na leseni ipo Machinga Complex iliyo mbovu
12.	Bunduki aina ya S/G 12 BORE yenye namba L 356030 bila leseni ikiwa mbovu imehifadhiwa Amari
13.	Bunduki aina ya S/G 12 BORE yenye namba R 017649 na leseni namba 00078263 ikiwa mbovu na imehifadhiwa Amari
14.	Bunduki aina ya S/G 12 BORE yenye namba L.652112 ikiwa mbovu na imehifadhiwa Amari.
15.	Bunduki aina ya S/G 12 BORE yenye namba L.652362 isiyo na leseni ikiwa mbovu na imehifadhiwa Amari

Dodoma,
20 Januari, 2024

MOHAMED OMARY MCHENGERWA
*Waziri wa Nchi - Ofisi ya Rais
(Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa)*