

TANGAZO LA SERIKALI NA. 79 la tarehe 2/2/2024

SHERIA YA MIPANGOMIJI,
(SURA YA 355)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1))

AMRI YA KUPANGA ENEO LA KAKOLA YA MWAKA 2024

- | | |
|--|--|
| Jina | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kupanga Eneo la Kakola ya Mwaka 2024. |
| Utangazaji wa eneo la upangaji Sura ya 355 | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya Sheria ya Mipangomiji. |
| Mpangokina wa eneo | 3. Mpangokina wa eneo lililoainishwa katika Jedwali unaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipangomiji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Msalala. |

JEDWALI

(Limeandaliwa chini ya aya ya 2)

Eneo la upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:

“Mpaka unaanzia alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 126 yenye majira-nukta 427830MS, 9626462KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Mashariki katika uelekeo wa KS133⁰MS kwa umbali wa kilomita 1.65 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 127 yenye majira-nukta 428448MS, 9624924KZ; baada ya hapo

mpaka unaelekea Mashariki katika uelekeo wa MS121⁰MS kwa umbali wa kilomita 7.37 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 131 yenye majira-nukta 437134MS, 9623533KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini katika uelekeo wa KZ96⁰KZ kwa umbali wa kilomita 3.88 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 132 yenye majira-nukta 437858MS, 9627347KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Mashariki katika uelekeo wa MS255⁰MS kwa umbali wa kilomita 8.40 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 136 yenye majira-nukta 446639MS, 9627784KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini katika uelekeo wa KZ106⁰KZ kwa kukatisha mto Bulyanhulu kwa umbali wa kilomita 8.70 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 121 yenye majira-nukta 449043MS, 9638154KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Magharibi katika uelekeo wa KZ152⁰MG kwa umbali wa kilomita 4.49 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 254 yenye majira-nukta 448094MS, 9640543KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Magharibi katika uelekeo wa KS81⁰MG kwa umbali wa kilomita 3.73 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 253 yenye majira-nukta 444621MS, 9639167KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Magharibi katika uelekeo wa KZ243⁰MG kwa umbali wa kilomita 2.40 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 255 yenye majira-nukta 442818MS, 9640765KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Mashariki katika uelekeo wa MS318⁰MS kwa umbali wa kilomita 3.00 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba AID 407 yenye majira-nukta 445993MS, 9640795KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Mashariki katika uelekeo wa KZ119⁰MS kwa umbali wa kilomita 3.01 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 258 yenye majira-nukta 447436MS, 9643439KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi katika uelekeo wa MG67⁰MG kwa umbali wa kilomita 8.60 kukatisha mto Bulyanhulu hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 256 yenye majira-nukta 438893MS, 9644322KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi katika uelekeo wa MG163⁰MG kwa umbali wa kilomita kukatisha mto Bulyanhulu hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 234 yenye majira-nukta 438064MS, 9644163KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi katika uelekeo wa MG132⁰MG kwa umbali wa kilomita 15.11 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 125 yenye majira-nukta 430127MS, 9631298KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Magharibi katika uelekeo wa KS174⁰MG kwa umbali wa kilomita 5.35 hadi ulipoanzia.”

Dodoma,
29 Disemba, 2023

JERRY WILLIAM SILAA
*Waziri wa Ardhi, Nyumba
na Maendeleo ya Makazi*