

TANGAZO LA SERIKALI NA. 78 la tarehe 2/2/2024

SHERIA YA MIPANGOMIJI,
(SURA YA 355)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1))

AMRI YA KUPANGA ENEO LA KIPAPA YA MWAKA 2024

- | | |
|--|--|
| Jina | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kupanga Eneo la Kipapa ya Mwaka 2024. |
| Utangazaji wa eneo la Upangaji Sura ya 355 | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya Sheria ya Mipangomiji. |
| Mpango wa jumla na kina wa eneo | 3. Mpango ya Jumla na kina wa eneo lililoainishwa katika Jedwali unaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipangomiji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Busokelo. |

JEDWALI

(Limeandaliwa chini ya aya ya 2)

Eneo la upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:

“Mpaka unaanzia kwenye alama ya mpaka namba A yenye majira-nukta 598171MS, 8973821KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Mashariki katika uelekeo wa KZ 69° 05' 05.51 MS kwa umbali wa kilomita 0.48 hadi kwenye alama ya mpaka namba B yenye majira-nukta 598618MS, 8973992KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-

Mashariki katika uelekeo wa KS 86° 53' 38.30 MS kwa umbali wa kilomita 0.74 hadi kwenye alama ya mpaka namba C yenye majira-nukta 599353MS, 8973952KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Mashariki katika uelekeo wa KS 14° 44' 36.83MG kwa umbali wa kilomita 0.84 hadi kwenye alama ya mpaka ya namba D yenye majira-nukta 599375MS, 8973871KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Magharibi katika uelekeo wa KS 21° 06' 52.65MG kwa umbali wa kilomita 0.67 hadi kwenye alama ya mpaka namba E yenye majira-nukta 599131MS, 8973240 KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea katika uelekeo Kusini-Mashariki katika uelekeo wa KZ 07° 41' 02.76 MS kwa umbali wa kilomita 0.13 hadi kwenye alama ya mpaka namba F yenye majira-nukta 599148MS, 8973114 KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Magharibi katika uelekeo wa KS 69° 12' 37.13 MG kwa umbali wa kilomita 0.33 hadi kwenye alama ya mpaka namba G yenye majira-nukta 598843MS, 8972998KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Magharibi katika uelekeo wa KZ 24° 12' 33.46MG kwa umbali wa kilomita 0.23 hadi kwenye alama ya mpaka namba H yenye majira-nukta 598746MS, 8973213KZ ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Magharibi katika uelekeo wa KZ 40° 19' 19.70 MG kwa umbali wa kilomita 0.15 hadi kwenye alama ya mpaka namba I yenye majira-nukta 598651MS, 8973325KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Magharibi katika uelekeo wa KZ 61° 11' 31.10MG kwa umbali wa kilomita 0.24 hadi kwenye alama ya mpaka namba J yenye majira-nukta 598435MS, 8973444KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Magharibi katika uelekeo wa KZ 41° 54' 54.68MG kwa umbali wa kilomita 0.25 hadi kwenye alama ya mpaka namba K yenye majira-nukta 598266MS, 8973632KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Magharibi katika uelekeo wa KZ 26° 44' 13.60MG kwa umbali wa kilomita 0.21 hadi kwenye alama ya mpaka namba A yenye majira-nukta 598171MS, 8973821KZ unapoanzia.”

Dodoma,
29 Disemba, 2023

JERRY WILLIAM SILAA
*Waziri wa Ardhi, Nyumba
na Maendeleo ya Makazi*