

*Amri ya Msamaha wa Ushuru wa Bidhaa Kwenye Magari Matatu Yanayoingizwa
Nchini na Wizara ya Kilimo Kwa Ajili ya Kuimarisha Uwezo wa Wadau wa
Maendeleo wa Sekta la Mchele*

TANGAZO LA SERIKALI NA. 76 la tarehe 2/2/2024

**SHERIA YA USIMAMIZI NA USHURU WA BIDHAA,
(SURA YA 147)**

AMRI

(Imetolewa chini ya kifungu cha 128)

AMRI YA MSAMAHA WA USHURU WA BIDHAA KWENYE MAGARI MATATU
YANAYOINGIZWA NCHINI NA WIZARA YA KILIMO KWA AJILI YA KUIMARISHA
UWEZO WA WADAU WA MAENDELEO WA SEKTA LA MCHELE YA MWAKA 2024

Jina na kuanza
kutumika

1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Msamaha wa Ushuru wa Bidhaa kwenye Magari Matatu Yanayoingizwa Nchini na Wizara ya Kilimo kwa Ajili ya Kuimarisha Uwezo wa Wadau wa Maendeleo wa Sekta ya Mchele ya mwaka 2024 na itachukuliwa kuwa ilianza kutumika kuanzia tarehe 16 Novemba, 2023.

Msamaha

2. Kwa kuzingatia masharti yaliyoainishwa katika aya ya 3 na masharti mengine yoyote yanayoweza kuainishwa na Kamishna Mkuu wa Mamlaka ya Mapato Tanzania, ushuru wa bidhaa unaopaswa kulipwa kwa magari yaliyoainishwa katika Jedwali la Amri hii, yanayoingizwa ndani ya nchi au kununuliwa kabla ya kibali kupitia forodha yatakayotumika na Wizara ya Kilimo kwa ajili ya mradi wa kuimarisha uwezo wa wadau wa maendeleo wa sekta ya mchele umesamehewa.

Masharti

3. Msamaha uliotolewa chini ya Amri hii utakoma na ushuru wa bidhaa utapaswa kulipwa kana kwamba

*Amri ya Msamaha wa Ushuru wa Bidhaa Kwenye Magari Matatu Yanayoingizwa
Nchini na Wizara ya Kilimo Kwa Ajili ya Kuimarisha Uwezo wa Wadau wa
Maendeleo wa Sekta la Mchele*

Tangazo La Serikali Na. 76 (Linaendelea)

Amri hii haujatolewa ikiwa magari tajwa yatatumika kwa matumizi mengine au kuhamishwa au kuuzwa kwa mtu mwingine ambaye hastahili kupata manufaa yanayotolewa na Amri hii.

Ukomo

4. Amri hii itafikia ukomo wa kutumika tarehe 16 ya mwezi Machi, 2024.

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Na	Maelezo		Namba ya Chesei	Namba ya injini
1	TOYOTA HARDTOP DOORS	LANDCRUISER 10-SEATER, 5	JTEEB71J30-F024673	1HZ-1039749
2	TOYOTA HARDTOP DOORS	LANDCRUISER 10-SEATER, 5	JTEEB71J90-F024760	1HZ-1040235
3	TOYOTA HARDTOP DOORS	LANDCRUISER 10-SEATER, 5	JTEEB71J90-F024900	1HZ-1040878

Dodoma,
23 Januari, 2023.

MWIGULU LAMECK NCHEMBA MADELU
Waziri wa Fedha