

TANGAZO LA SERIKALI NA.75 la tarehe 2/2/2024

**SHERIA YA MIPANGOMIJI,
(SURA YA 355)**

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1))

AMRI YA KUPANGA ENEO LA MBAMBO YA MWAKA 2024

- | | |
|--|---|
| Jina | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kupanga Eneo la Mbambo ya mwaka 2024. |
| Utangazaji wa eneo la upangaji Sura ya 355 | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya Sheria ya Mipangomiji. |
| Mpangokina wa eneo | 3. Mpangokina wa eneo lililoainishwa katika Jedwali unaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipangomiji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Busokelo. |

JEDWALI

(Limeandaliwa chini ya aya ya 2)

Eneo la upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:

“Mpaka unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VMA 125 yenye majira-nukta 586832MS, 8968321KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Mashariki mwa mji wa Mbambo katika uelekeo wa KS 15° 13' 47.04 MS kwa umbali wa kilomita 2.77 hadi kwenye alama ya mpaka namba A yenye majira-nukta 587560MS, 8965647KZ;

baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Magharibi katika uelekeo wa KS 79° 09' 15.12 MG kwa umbali wa kilomita 0.22 hadi kwenye alama ya mpaka namba B yenye majira-nukta 587346MS, 8965606KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Magharibi mwa ziwa Ikambangunguru katika uelekeo wa KS 89° 29' 44.34 MG kwa umbali wa kilomita 0.57 hadi kwenye alama ya mpaka namba C yenye majira-nukta 586778MS, 8965601KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Magharibi katika uelekeo wa KZ 37° 56' 03.54 MG kwa umbali wa kilomita 1.27 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba RG 69 yenye majira-nukta 585997MS, 8966603KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea katika uelekeo Kaskazini-Mashariki mwa Mto Mbaka katika uelekeo wa KZ 0° 56' 35.00 MS kwa umbali wa kilomita 1.21 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VMA 122 yenye majira-nukta 586017MS, 8967818KZ; baada ya hapo unaelekea Kaskazini-Mashariki katika uelekeo wa KZ 22° 01' 01.23MS kwa umbali wa kilomita 0.59 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba D yenye majira-nukta 586239MS, 8968367KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Mashariki mwa ziwa Itende katika uelekeo wa KS 85° 33' 51.67 MS. kwa umbali wa kilomita 0.59 hadi kwenye alama ya mpaka wa upimaji namba VMA 125 yenye majira-nukta 586832MS, 8968321KZ unapoanzia.”

Dodoma,
29 Disemba, 2023

JERRY WILLIAM SILAA
*Waziri wa Ardhi, Nyumba
na Maendeleo ya Makazi*