

TANGAZO LA SERIKALI NA. 74 la tarehe 2/2/2024

SHERIA YA MIPANGOMIJI,
(SURA YA 355)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1))

AMRI YA KUPANGA ENEO LA KITALI YA MWAKA 2024

- | | |
|--|---|
| Jina | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kupanga Eneo la Kitali ya Mwaka 2024. |
| Utangazaji wa eneo la upangaji Sura ya 355 | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya Sheria ya Mipangomiji. |
| Mpangokina wa eneo | 3. Mpangokina wa eneo lililoainishwa katika Jedwali unaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipangomiji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Busokelo. |

JEDWALI

(Limeandaliwa chini ya aya ya 2)

Eneo la upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:

“Mpaka unaanzia kwenye alama ya mpaka namba A yenye majira-nukta 590898MS, 8979268KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Mashariki katika uelekeo wa KZ 89° 51' 33.45 MS kwa umbali wa kilomita 1.86 hadi kwenye alama ya mpaka namba B yenye majira-nukta 592761MS, 8979272KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Mashariki katika uelekeo wa KS 3° 27' 18.27 MS kwa umbali wa kilomita 3.93 hadi

kwenye alama ya mpaka namba C yenye majira-nukta 592998MS, 8975345 KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Magharibi katika uelekeo wa KS 65° 17' 38.31MG kwa umbali wa kilomita 0.59 hadi kwenye alama ya mpaka ya namba D yenye majira-nukta 592453MS, 8975095 KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Magharibi katika uelekeo wa KZ 47° 02' 59.74 MG kwa umbali wa kilomita 1.09 hadi kwenye alama ya mpaka namba E yenye majira-nukta 591648MS, 8975844 KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea katika uelekeo Kaskazini-Magharibi katika uelekeo wa KZ 32° 48' 43.89 MG kwa umbali wa kilomita 0.89 hadi kwenye alama ya mpaka namba F yenye majira-nukta 591166 MS, 8976592 KZ; baada ya hapo unaelekea Kaskazini-Magharibi katika uelekeo wa KZ 72° 20' 59.46 MS kwa umbali wa kilomita 0.38 hadi kwenye alama ya mpaka namba G yenye majira-nukta 590803MS, 8976707KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Mashariki katika uelekeo wa KZ 2° 08' 41.12MS. kwa umbali wa kilomita 2.56 hadi kwenye alama ya mpaka namba A yenye majira-nukta 590898MS, 8979268KZ unapoanzia.”

Dodoma,
29 Disemba, 2023

JERRY WILLIAM SILAA
*Waziri wa Ardhi, Nyumba
na Maendeleo ya Makazi*