

TANGAZO LA SERIKALI NA. 72 la tarehe 2//2/2024

SHERIA YA MIPANGOMIJI,
(SURA YA 355)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya Kifungu cha 8(1) na 23(1))

AMRI YA KURASIMISHA MAKAZI YASIYOPANGWAKATIKA ENEO LA SWAYA YA
MWAKA 2024.

- | | |
|--|--|
| Jina | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kurasimisha Makazi Yasiyopangwa Katika Eneo la Swaya ya mwaka 2024. |
| Utangazaji wa eneo la upangaji Sura ya 355 | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya Sheria ya Mipangomiji. |
| Mpangokina wa eneo | 3. Mpangokina wa eneo lililoainishwa katika Jedwali unaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipangomiji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Mbeya. |

JEDWALI

(Limeandaliwa chini ya aya ya 2)

Eneo la upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatavyo:

“Mpaka unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VMA 502A yenye majira-nukta 548729MS, 9011864KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Mashariki kwa

umbali wa kilomita 2.4 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba B1 yenye majira-nukta 549987MS, 9010094KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Magharibi kwa umbali wa kilomita 0.2 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba B2 yenyemajira-nukta 549775MS, 9009921KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Mashariki kwa umbali wa kilomita 0.9 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba B3 yenye majira-nukta 550249MS, 9009110KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Magharibi kwa umbali wa kilomita 0.6 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba B4 yenye majira-nukta 549744MS, 9008868KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Magharibi kwa umbali wa kilomita 0.8 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba B5 yenye majira-nukta 549166MS, 9009728KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Mashariki kwa umbali wa kilomita 0.5 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba B6 yenye majira-nukta 549598MS, 9009728KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Magharibi kwa umbali wa kilomita 0.3 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba B7 yenye majira-nukta 549330MS, 9010011KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Magharibi kwa umbali wa kilomita 0.2 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba B8 yenye majira-nukta 549166MS, 9009923KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Magharibi kwa umbali wa kilomita 0.2 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba B9 yenye majira-nukta 548985MS, 9010096KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Magharibi kwa umbali wa kilomita 0.2 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba B10 yenye majira-nukta 548259MS, 9010018KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Magharibi kwa umbali wa kilomita 0.7 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba B11 yenye majira-nukta 548259MS, 9010530KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini kwa umbali wa kilomita 1.5 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VMA502 yenye majira-nukta 548098MS, 9011848KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Mashariki kwa umbali wa kilomita 0.6 hadi ulipoanzia.”

Dodoma,
29 Disemba, 2023

JERRY WILLIAM SILAA
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*