

TANGAZO LA SERIKALI NA. 71 la tarehe 2/2/2024

SHERIA YA MIPANGOMIJI,
(SURA YA 355)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1) na 23(1))

AMRI YA KURASIMISHA MAKAZI YASIYOPANGWA KATIKA ENEO LA
IKAMAMBANDE, KITONGOJI CHA KITUNGWA NA BUTUMBA YA MWAKA 2024

- | | |
|--|--|
| Jina | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kurasimisha Makazi Yasiyopangwa Katika Eneo la Ikamambande, kitongoji cha Kitungwa na Butumba ya Mwaka 2024. |
| Utangazaji wa eneo la upangaji Sura ya 355 | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya Sheria ya Mipangomiji. |
| Mpangokina wa eneo | 3. Mpangokina wa eneo lililoainishwa katika Jedwali unaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipangomiji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Busokelo |

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la urasimishaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:

“Mpaka unaanzia kwenye alama ya mpaka namba A yenye majira-nukta 588640MS, 8976584KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Mashariki katika uelekeo wa KS 85° 39' 45.26 MS kwa umbali wa kilomita 0.85 hadi kwenye alama ya mpaka namba B yenye majira - nukta 589489MS, 8976579KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Mashariki katika uelekeo wa KS 21° 50' 07.89 MS kwa umbali wa kilomita 0.62 hadi kwenye alama ya mpaka namba C yenye majira - nukta 589531MS, 8975928KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Magharibi katika uelekeo wa KS 69° 14' 45.34 MG kwa umbali wa kilomita 0.20 hadi kwenye alama ya mpaka namba D yenye majira - nukta 589721MS, 8975928KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Mashariki katika uelekeo wa KS 16° 12' 36.36 MS kwa umbali wa kilomita 0.59 hadi kwenye alama ya mpaka namba E yenye majira-nukta 589697MS, 8975357KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Magharibi katika uelekeo wa KS 87° 44' 43.53MG kwa umbali wa kilomita 0.13 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VMA 289 yenye majira - nukta 589570MS, 8975352KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Magharibi katika uelekeo wa KZ 57° 45' 56.99 MG kwa umbali wa kilomita 1.17 hadi kwenye alama ya mpaka namba F yenye majira-nukta 588582MS, 8975975KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Magharibi katika uelekeo wa KZ 58° 18' 33.04MG kwa umbali wa kilomita 0.13 hadi kwenye alama ya mpaka namba G yenye majira-nukta 588467MS, 8976046KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Mashariki katika uelekeo wa KZ 0° 25' 45.03.04MS kwa umbali wa kilomita 0.27 hadi kwenye alama ya mpaka namba H yenye majira-nukta 588469, 8976313KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Mashariki katika uelekeo wa KZ 32° 15' 06.39MS kwa umbali wa kilomita 0.32 hadi kwenye alama ya mpaka namba A yenye majira-nukta 588640MS, 8976584KZ; unapoanzia.”

Dodoma,
29 Disemba, 2023

JERRY WILLIAM SILAA
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*