

TANGAZO LA SERIKALI NA. 69 la tarehe 2/2/2024

SHERIA YA MIPANGOMIJI,
(SURA YA 355)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1) na 23(1))

AMRI YA KURASIMISHA MAKAZI YASIYOPANGWA KATIKA
ENEO LA KANDETE, KITONGOJI CHA KALULU YA MWAKA 2024

- | | |
|--|---|
| Jina | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya kurasimisha makazi Yasiyopangwa Katika Eneo la Kandete, Kitongoji cha Kalulu ya Mwaka 2024. |
| Utangazaji wa eneo la upangaji Sura ya 355 | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya Sheria ya Mipangomiji. |
| Mpangokina wa eneo | 3. Mpangokina ya eneo lililoainishwa katika Jedwali unaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipangomiji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Busokelo. |

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la urasimishaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:

“Unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VMA 262 yenye majira-nukta 587220MS, 8989618KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Mashariki katika uelekeo wa KS 90° 00' 00.00 MS kwa umbali wa kilomita 1.12 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VMA 253 yenye majira-nukta 588398MS, 8989618KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Mashariki katika uelekeo wa KS 2° 31' 54.62 MS kwa umbali wa kilomita 0.29 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VMA 254 yenye majira-nukta 588411MS, 8989324KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Magharibi katika uelekeo wa KS 59° 09' 05.08 MG kwa umbali wa kilomita 0.68 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VMA 242 yenye majira-nukta 587829MS, 8988968KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Magharibi katika uelekeo wa KS 18° 11' 57.96 MG kwa umbali wa kilomita 0.42 hadi kwenye alama ya mpaka namba A yenye majira-nukta 587694MS, 8988585KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Magharibi katika uelekeo wa KZ 78° 32' 03.39 MS kwa umbali wa kilomita 0.69 hadi kwenye alama ya mpaka namba B yenye majira-nukta 587018MS, 8988716 KZ; baada ya hapo unaelekea Kaskazini-Mashariki katika uelekeo wa KZ 4° 51' 18.61 MS kwa umbali wa kilomita 0.26 hadi kwenye alama ya mpaka namba C yenye majira-nukta 587040MS, 8988973KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Mashariki katika uelekeo wa KZ 81° 01' 38.54 MS. kwa umbali wa kilomita 0.42 hadi kwenye alama ya mpaka namba D yenye majira-nukta 587458MS, 8989041KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Magharibi katika uelekeo wa KZ 29° 07' 21.35MG kwa umbali wa kilomita 0.49 hadi kwenye alama ya mpaka namba E yenye majira-nukta 587219MS, 8989470KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Mashariki katika uelekeo wa KZ 0° 23' 13.66MS kwa umbali wa kilomita 0.15 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VMA 262 yenye majira nukta 587220MS, 8989618KZ unapoanzia.”

Dodoma,
29 Disemba., 2023

JERRY WILLIAM SILAA
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*