

TANGAZO LA SERIKALI NA. 66 la tarehe 2/2/2024

SHERIA YA MIPANGOMIJI,
(SURA YA 355)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1) na 23(1))

AMRI YA KURASIMISHA MAKAZI YASIYOPANGWAKATIKA ENEO LA UBARUKU YA
MWAKA 2024

- | | |
|--|--|
| Jina | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kurasimisha Makazi Yasiyopangwa Katika Eneo la Ubaruku ya Mwaka 2024. |
| Utangazaji wa eneo la upangaji Sura ya 355 | 2. Eneo lililoainiswa katika Jedwali la Amri hii linatangwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya Sheria ya Mipangomiji. |
| Mpangokina wa eneo | 3. Mpangokina wa eneo lililoainishwa katika Jedwali unaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipangomiji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Mbarali. |

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la urasimishaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:

“Mpaka unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba UBK1 yenye majira-nukta 647311MS, 9039415KZ, baada ya hapo mpaka unaelekea Mashariki katika uelekeo wa KZ70°28’MS kwa umbali wa kilomita 4.4 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji

namba UBK2 yenye majira-nukta 648799MS, 9043611KZ, baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Mashariki katika uelekeo wa KZ157°48MS kwa umbali wa kilomita 2 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba UBK3 yenye majira-nukta 646944MS, 9044368KZ, baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini katika uelekeo wa KZ179°40MS kwa umbali wa Kilomita 0.5 hadi kwenye alama ya upimaji namba UBK5 yenye majira-nukta 646431MS, 9044371KZ, baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Mashariki katika uelekeo wa KZ 156°32' MS kwa umbali wa kilomita 2 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba UBK6 yenye majira-nukta 644599MS, 9045169KZ, baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini katika uelekeo wa KZ 129°26' kwa umbali wa kilomita 3.7 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba UBK7 yenye majira-nukta 642193MS, 9048091KZ, baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Magharibi katika uelekeo wa KZ 269°14' MG kwa umbali wa kilomita 1.2 hadi kwenye alama ya mpaka wa upimaji namba UBK8 yenye majira-nukta 642177MS, 9046877KZ, baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Magharibi katika uelekeo wa KZ 269°32' MG kwa umbali wa kilomita 3.2 hadi kwenye alama ya mpaka wa upimaji namba UBK9 yenye majira-nukta 642151MS, 9043668KZ, baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Magharibi katika uelekeo wa KZ 68°19' MG kwa umbali wa kilomita 4 hadi kwenye alama ya mpaka wa upimaji namba UBK10 yenye majira-nukta 643629MS, 9040385KZ, baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini -Magharibi katika uelekeo wa KZ 189°18' MG kwa umbali wa kilomita 0.5 hadi kwenye alama ya mpaka wa upimaji namba UBK11 yenye majira-nukta 643116MS, 9040301KZ, baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Magharibi katika uelekeo wa KZ 90°35' MG kwa umbali wa kilomita 1.8 hadi kwenye alama ya mpaka wa upimaji namba 36 yenye majira-nukta 643097MS, 9042167KZ, baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Mashariki katika uelekeo wa KS 286°37' MS kwa umbali wa kilomita 1.8 hadi kwenye alama ya mpaka wa upimaji namba UBK12 yenye majira-nukta 643629MS, 9040385KZ, baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini katika uelekeo wa KZ 335°48' KS kwa umbali wa kilomita 0.7 hadi kwenye alama ya mpaka wa upimaji namba UBK13 yenye majira-nukta 644308MS, 9040080KZ, baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini katika uelekeo wa KZ 334°40' KS kwa umbali wa kilomita 0.7 hadi kwenye alama ya mpaka wa upimaji namba UBK14 yenye majira-nukta 644904MS, 9039798KZ, baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini katika uelekeo wa KZ333°44 kwa umbali wa Kilomita 0.9 hadi kwenye alama ya mpaka wa upimaji namba UBK15 yenye majira-nukta 645704MS, 9039403KZ, baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini katika uelekeo wa KZ282°41' Kusini kwa umbali wa Kilomita 0.4 hadi kwenye alama ya upimaji UBK16 yenye majira-nukta 645800MS, 9039829KZ, baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini katika uelekeo wa KZ334°40' KS kwa umbali kilomita 1.6 hadi ulipoanzia.”

Dodoma,
29 Disemba, 2023

JERRY WILLIAM SILAA
Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi