

TANGAZO LA SERIKALI Na. 59 la tarehe 26/1/2024

SHERIA YA MIPANGOMIJI,
(SURA YA 355)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1))

AMRI YA KUPANGA ENEO LA CHENENE YA MWAKA 2024

Jina

1. Amri hii itajulikana kama Amri ya kupanga Eneo la Chenene ya Mwaka 2024.

Utangazaji wa
eneo la
upangaji
Sura ya 355

2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya Sheria ya Mipangomiji.

Mpangokina
wa eneo

3. Mpangokina wa eneo lililoainishwa katika Jedwali unaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipangomiji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Chamwino.

JEDWALI

(Limeandaliwa chini ya aya ya 2)

Eneo la upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:

“Mpaka unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba CHN01 yenye majira-nukta 816316.8011MS, 9387189KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazi-Mashariki katika uelekeo wa KZ85°57'32.21''MS kwa umbali wa kilomita 5.9 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba CHN2 yenye majira-nukta 822210.9352MS, 9387596.8892KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS116°27'47.52''MS kwa umbali wa kilomita 2.01 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba CHN3 yenye majira-nukta 823104.8164MS, 9385801.1511KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS213°21'29.98''MG kwa umbali wa Kilomita 10.5 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba CHN4 yenye majira-nukta 817320.1809MS, 9377014.3913KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ240°13'12''MG kwa umbali wa kilomita 0.9 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba CHN5 yenye majira-nukta 816614.5693MS, 9377625.6010KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ219°46'47.82''MG kwa umbali wa kilomita 1.2 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba CHN6 yenye majira-nukta 815505.9228MS, 9378068.5780; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Magharibi katika uelekeo wa KS249°02'45.84''MG kwa umbali wa kilomita 1.2 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba CHN7 yenye majira-nukta 814391.8282MS, 9377641.9445KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Magharibi katika uelekeo wa KS251°03'30.09''MG kwa umbali wa kilomita 0.8 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba CHN8 yenye majira-nukta 813669.7789MS, 9377394.1453KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Mashariki katika uelekeo wa KZ23°00'52.41''MS kwa umbali wa kilomita 1.4 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba CHN9 yenye majira-nukta 814229.3003MS, 9378711.3646KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Magharibi katika uelekeo wa KZ310°29'52.14''MG kwa umbali wa kilomita 0.6 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba CHN10 yenye majira-nukta 8137444.9184MS, 9379125.0339KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Mashariki katika uelekeo wa KZ69°40'53.32''MS kwa umbali wa kilomita 0.3 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba CHN11 yenye majira-nukta 814034.7792MS, 9379232.3632KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Mashariki katika uelekeo wa KZ5°53'20.41''MS kwa umbali wa kilomita 0.7 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba CHN12 yenye majira-nukta 814105.2908MS, 9379915.9732KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Magharibi katika uelekeo wa KZ291°23'19.45''MG kwa umbali wa kilomita 0.6 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba CHN13 yenye majira-nukta 813524.3407MS, 9380143.5133KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Mashariki katika uelekeo wa KZ38°22'11.43''MS kwa umbali wa kilomita 1.01 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba CHN14 yenye majira-nukta 814150.0744MS, 93809333.85KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Mashariki katika uelekeo wa KZ9°42'28.18''MS kwa umbali wa kilomita 0.4 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba CHN15 yenye majira-nukta 814220.5759MS, 9381345.9586KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Magharibi katika uelekeo wa KZ326°9'23.37''MG kwa umbali wa kilomita 1.4 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba CHN16 yenye majira-nukta 813453.2392MS, 9382490.3117KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Magharibi katika uelekeo wa KZ304°03'14.32''MG kwa umbali wa kilomita 1.3 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba CHN17 yenye majira-nukta 812358.2093MS, 9383230.4206KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Mashariki katika uelekeo wa KZ11°12'30.89''MS kwa umbali wa kilomita 0.6 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba CHN18 yenye majira-nukta 812481.9651MS, 9383854.9422KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Magharibi katika uelekeo wa KZ310°47'54.69''MG kwa umbali wa kilomita 0.9 hadi

kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba CHN19 yenye majira-nukta 811832.0277MS, 9384415.9239KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Mashariki katika uelekeo wa KZ20°29'25.77"MS kwa umbali wa kilomita 0.7 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba CHN20 yenye majira-nukta 812091.6413MS, 9385110.6435KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Mashariki katika uelekeo wa KZ42°06'54.28"MS kwa umbali wa kilomita 1.7 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba CHN21 yenye majira-nukta 813234.7850MS, 9386375.1166KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Mashariki katika uelekeo wa KZ75°21'19.25"MS kwa umbali wa kilomita 3.2 hadi ulipoanzia.”

Dodoma,
29 Disemba, 2023

JERRY WILLIAM SILAA,
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*