

TANGAZO LA SERIKALI Na. 58 la tarehe 26/1/2024

SHERIA YA MIPANGOMIJI,
(SURA YA 355)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1) na 23(1))

AMRI YA KURASIMISHA MAKAZI YASIYOPANGWAKATIKA ENEO LA IFUMBO YA
MWAKA 2024

Jina

1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kurasimisha Makazi Yasiyopangwa Katika Eneo la Ifumbo ya mwaka 2024.

Utangazaji
wa
eneo la
upangaji
Sura ya 355

2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya Sheria ya Mipangomiji.

Mpangokina
wa eneo

3. Mpangokina wa eneo lililoainishwa katika Jedwali unaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipangomiji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Chunya.

JEDWALI

(Limeandaliwa chini ya aya ya 2)

Eneo la upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:

“Mpaka unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba LV1 yenye majira-nukta 531076.159MS, 9034835.181KZ; baada ya hapo mpaka unelekea Kaskazini-Magharibi katika uelekeo wa 58°03'44" kwa umbali wa kilomita 2.66 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba LV2 yenye majira-nukta 528814.6774MS, 9036245.69KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Magharibi kwa kufuata uelekeo wa 17°39'07" kwa umbali wa kilomita 1.7 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba LV3 yenye majira-nukta 528299.076MS, 9037865.961KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Mashariki katika uelekeo wa 62°51'11" kwa umbali wa kilomita 2.45 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba LV4 yenye majira-nukta 530483.688MS, 9038985.976KZ baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Mashariki katika uelekeo wa 27°36'16" kwa umbali wa kilomita 1.85 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba LV5 yenye majira-nukta 531343.9088MS, 9040631.116KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Mashariki katika uelekeo wa 76°34'04" kwa umbali wa kilomita 2.65 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba LV6 yenye majira-nukta 533928.8981MS, 9040013.746KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Mashariki katika uelekeo wa 12°09'00" kwa umbali wa kilomita 2.34 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba LV7 yenye majira-nukta 534422.6939MS, 9037717.386KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Magharibi katika uelekeo wa 49°15'48" kwa umbali wa kilomita 4.41 hadi Ulipoanzia.”

Dodoma,
29 Disemba, 2023

JERRY WILLIAM SILAA,
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*