

TANGAZO LA SERIKALI Na. 56 la tarehe 26/1/2024

SHERIA YA MIPANGOMIJI,
(SURA YA 355)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1) na 23(1))

AMRI YA KURASIMISHA MAKAZI YASIYOPANGWAKATIKA ENEO LA NTANGANO YA
MWAKA 2024

Jina

1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kurasimisha
Makazi Yasiyopangwa Katika Eneo la Ntango ya Mwaka
2024.

Utangazaji
wa
eneo la
upangaji
Sura ya 355

2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii
linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya
Sheria ya Mipangomiji.

Mpangokina
wa eneo

3. Mpangokina wa eneo lililoainishwa katika
Jedwali unaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa
Mipangomiji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya
Wilaya ya Mbeya.

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la urasimishaji lipo ndani ya mipaka ifuatavyo:

“Mpaka unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba F2 yenye majira-nukta 564222MS, 9013803KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Mashariki kwa umbali wa kilomita 0.8 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba F3 yenye majira-nukta 565009MS, 9014070KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Mashariki kwa umbali wa kilomita 1.2 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba F4 yenye majira-nukta 565236MS, 9012908KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Magharibi kwa umbali wa kilomita 0.3 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba F5 yenye majira-nukta 564961MS, 9012690KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini kwa umbali wa kilomita 0.4 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba F6 yenye majira-nukta 564929MS, 9012349KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi kwa umbali wa kilomita 0.4 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba F7 yenye majira-nukta 564532MS, 9012321KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini kwa umbali wa kilomita 0.6 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba F8 yenye majira-nukta 564603MS, 9012884KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Magharibi kwa umbali wa kilomita 1 hadi ulipoanzia.”

Dodoma,
29 Disemba, 2023

JERRY WILLIAM SILAA,
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*