

TANGAZO LA SERIKALI NA. 55 la tarehe 26/1/2024

SHERIA YA MIPANGOMIJI,
(SURA YA 355)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1))

AMRI YA KUPANGA ENEO LA IZAVA YA MWAKA 2024

Jina

1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kupanga Eneo la Izava ya mwaka 2024.

Utangazaji
wa
eneo la
upangaji
Sura ya 355

2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya Sheria ya Mipangomiji.

Mpangokina
wa eneo

3. Mpangokina wa eneo lililoainishwa katika Jedwali unaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipangomiji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Chamwino.

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la urasimishaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:

“Mpaka unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba ZV1 yenye majira-nukta 188267.625MS, 9396774.878KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Magharibi katika uelekeo wa KS104°48’12’’MG kwa umbali wa kilomita 9.8 hadi kwenye alama ya upimaji ya upimaji namba ZV2 yenye majira-nukta 197732.4979MS, 9394270.910KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Magharibi katika uelekeo wa KS182°9’13’’MG kwa umbali wa kilomita 13.31 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba ZV3 yenye majira-nukta 197232.2569MS, 9380967.891KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Mashariki katika uelekeo wa KS177°13’2’’MS kwa umbali wa kilomita 7.72 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba ZV4 yenye majira-nukta 197607.27MS, 9373252.537KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Magharibi katika uelekeo wa KS240°13’12’’MG kwa umbali wa kilomita 7.89 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba ZV5 yenye majira-nukta 190758.3467MS, 9396333.285KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Magharibi katika uelekeo wa KZ324°20’30’’MG kwa umbali wa kilomita 2.45 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba ZV6 yenye majira-nukta 189328.5355MS, 9371326.131KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Mashariki katika uelekeo wa KZ6°24’36’’MS kwa umbali wa kilomita 3.28 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba ZV7 yenye majira-nukta 189694.853MS, 9374586.848KZ, baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ11°38’17’’MS kwa umbali wa kilomita 7.16 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba ZV8 yenye majira-nukta 191139.9956MS, 9381603.403KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ340°4’41’’MG kwa umbali wa kilomita 5.61 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba ZV9 yenye majira-nukta 189227.2035MS, 9386881.097KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Mashariki katika uelekeo wa KZ8°43’17’’MS kwa umbali wa kilomita 2.58 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba ZV10 yenye majira-nukta 189618.953MS, 9389434.827 KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Magharibi katika uelekeo wa KZ340°8’35’’MG kwa umbali wa kilomita 5.04 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba ZV11 yenye majira-nukta 187908.3743MS, 9394171.373KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Mashariki katika uelekeo wa KZ7°38’25’’MS kwa umbali wa kilomita 2.63 hadi ulipoanzia.”

Dodoma,
29 Disemba, 2023

JERRY WILLIAM SILAA
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*