

TANGAZO LA SERIKALI Na. 53 la tarehe 26/1/2024

SHERIA YA MIPANGOMIJI,
(SURA YA 355)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1) na 23(1))

AMRI YA KURASIMISHA MAKAZI YASIYOPANGWAKATIKA ENEO LA SIMAMBWE YA
MWAKA 2024

Jina

1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kurasimisha Makazi Yasiyopangwa Katika Eneo la Simambwe ya mwaka 2024.

Utangazaji wa eneo la upangaji Sura ya 355

2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya Sheria ya Mipangomiji.

Mpangokina wa eneo

3. Mpangokina wa eneo lililoainishwa katika Jedwali unaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipangomiji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Mbeya.

—
JEDWALI
—

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la urasimishaji lipo ndani ya mipaka ifuatavyo:

“Mpaka unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba G1 yenye majira-nukta 568303MS, 9007707KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Mashariki kwa umbali wa kilomita 0.8 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba G2 yenye majira-nukta 568831MS, 9007027KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Magharibi kwa umbali wa kilomita 0.5 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba G3 yenye majira-nukta 568448MS, 9006715KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini kwa umbali wa kilomita 0.7 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba G4 yenye majira-nukta 56346MS, 9005998KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Magharibi kwa umbali wa kilomita 0.3 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba G5 yenye majira-nukta 568069MS, 9006097KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Mashariki kwa umbali wa kilomita 0.4 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba G6 yenye majira-nukta 568260MS, 9006442KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Magharibi kwa umbali wa kilomita 0.5 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba G7 yenye majira-nukta 567982MS, 9006805KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Mashariki kwa umbali wa kilomita 0.2 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VMA 535 yenye majira-nukta 568051MS, 9006972KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini kwa umbali wa kilomita 0.8 hadi ulipoanzia.”

Dodoma,
29 Disemba, 2023

JERRY WILLIAM SILAA,
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*