

TANGAZO LA SERIKALI NA. 50 la tarehe 26/1/2024

SHERIA YA MIPANGOMIJI,
(SURA YA 355)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya Kifungu cha 8(1))

AMRI YA KUPANGA ENEO LA SWAYA YA MWAKA 2024

- | | |
|--|--|
| Jina | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kupanga Eneo la Swaya ya mwaka 2024. |
| Utangazaji wa eneo la upangaji Sura ya 355 | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya Sheria ya Mipangomiji. |
| Mpangokina wa eneo | 3. Mpangokina wa eneo lililoainishwa katika Jedwali unaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipangomiji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Mbeya. |

JEDWALI

(Limeandaliwa chini ya aya ya 2)

Eneo la upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatavyo:

“Mpaka unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VMA 498 yenye majira-nukta 552589MS, 9012523KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini kwa umbali wa kilomita 1.1 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VMA 498A yenye majira-nukta 552356MS, 9011447KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Mashariki kwa umbali wa kilomita 2.9 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VMA510 yenye

majira-nukta 554651MS, 9009940KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Mashariki kwa umbali wa kilomita 2.8 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VMA509A, yenye majira-nukta 555935MS, 9007739KZ; hadi alama ya mpaka thence VMA509 yenye majira-nukta 556217MS, 9007353KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini kwa umbali wa kilomita 0.4 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VMA 505 yenye majira-nukta 554150MS, 9005673KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Mashariki kwa umbali wa kilomita 3.8 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VMA 506A yenye majira-nukta 552468MS, 9005086KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi kwa umbali wa kilomita 6.3 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VMA 506 yenye majira - nukta 547887MS,9008884KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi kwa umbali wa kilomita 3.3 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VMA 401 yenye majira-nukta 545449MS, 9009094KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini kwa umbali wa kilomita 0.6 hadi kwenye alama ya mpaka wa upimaji namba VMA 402 yenye majira-nukta 545057MS, 9008512KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini kwa umbali wa kilomita 2.2 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VMA 404 yenye majira-nukta 543850MS, 9010416KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Mashariki kwa umbali wa kilomita 4.5 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VMA 502 yenye majira-nukta 548098MS, 9011848KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Mashariki kwa umbali wa kilomita 5.1.hadi ulipoanzia

Dodoma,
29 Disemba, 2023

JERRY WILLIAM SILAA
*Waziri wa Ardhi, Nyumba
na Maendeleo ya Makazi*