

TANGAZO LA SERIKALI NA. 49 la tarehe 26/1/2024

SHERIA YA MIPANGOMIJI,
(SURA YA 355)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1))

AMRI YA KUPANGA ENEO LA KIKUBA YA MWAKA 2024

Jina 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kupanga Eneo la Kikuba ya Mwaka 2024.

Utangazaji wa eneo la upangaji Sura ya 355 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo maalumu la upangaji kwa madhumuni ya Sheria ya Mipangomiji.

Mpango wa Jumla na kina wa eneo 3. Mpango wa Jumla na kina wa eneo lililoainishwa katika Jedwali unaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipangomiji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Busokelo.

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:

“Mpaka unaanzia kwenye alama ya mpaka namba A yenye majira-nukta 600008MS, 8974379KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Mashariki mwa Wilaya ya Makete katika uelekeo wa KS 27° 04' 37.08 MS kwa umbali wa kilomita 1.19 hadi kwenye alama ya mpaka namba B yenye majira-nukta 600550MS, 8973319KZ; baada ya hapo mpaka

unaelekea KusiniMashariki katika uelekeo wa KS 0° 00' 00.00MS kwa umbali wa kilomita 0.91hadi kwenye alama ya mpaka namba C yenye majira-nukta 600550MS, 8972409KZ;baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Mashariki wa mto Lufilyo katika uelekeo wa KZ 90° 00' 00.00 MS kwa umbali wa kilomita 0.47 hadi kwenye alama ya mpaka ya namba D yenye majira-nukta 601019MS, 8972409KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Mashariki katika uelekeo wa KS 26° 46' 14.53MS kwa umbali wa kilomita 0.64 hadi kwenye alama ya mpaka namba E yenye majira-nukta 601308MS, 8971838KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea katika uelekeo Kusini-Magharibi katika uelekeo wa KS 60° 29' 31.26MG kwa umbali wa kilomita 0.94 hadi kwenye alama ya mpaka namba F yenye majira-nukta 600490MS, 8971375KZ;baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Magharibi katika uelekeo wa KS 89° 52' 24.39MG kwa umbali wa kilomita 0.61 hadi kwenye alama ya mpaka namba G yenye majira-nukta 599877MS, 8971374KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Mashariki mwa Kijiji cha Kilugu katika uelekeo wa KZ 03° 13'15.71 MG kwa umbali wa kilomita 0.99hadi kwenye alama ya mpaka namba H yenye majira-nukta 599933MS, 8972366KZ;baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Magharibi katika uelekeo wa KZ 90° 00' 00.00 MG kwa umbali wa kilomita 0.46 hadi kwenye alama ya mpaka namba I yenye majira-nukta 599476MS,8972366 KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Magharibi katika uelekeo wa KZ 40° 54' 51.78 MG kwa umbali wa kilomita 0.41 hadi kwenye alama ya mpaka namba J yenye majira-nukta 599207MS,8972677KZ;baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Magharibi katika uelekeo wa KZ 07° 41' 02.33 MG kwa umbali wa kilomita 0.57 hadi kwenye alama ya mpaka namba K yenye majira-nukta 599131MS,8973240KZ;baada ya hapo mpaka unaelekea KaskaziniMashariki mwa mto Lufilyo katika uelekeo wa KZ 26° 09' 10.29 MS kwa umbali wa kilomita 0.69 hadi kwenye alama ya mpaka namba L yenye majira-nukta 599437MS,8973864KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Mashariki mwa Kijiji cha Kifunda katika uelekeo wa KZ 47° 56' 40.99 MS kwa umbali wa kilomita 0.45 hadi kwenye alama ya mpaka namba A yenye majira-nukta 600008MS, 8974379KZ unapoanzia.”

Dodoma,
29 Disemba, 2023

JERRY WILLIAM SILAA
*Waziri wa Ardhi, Nyumba
na Maendeleo ya Makazi*