

TANGAZO LA SERIKALI NA. 48 la tarehe 26/1/2024

**SHERIA YA USIMAMIZI NA USHURU WA BIDHAA
(SURA YA 147)**

AMRI

(Imetolewa chini ya kifungu cha 128)

AMRI YA MSAMAHA WA USHURU WA BIDHAA KWA MAGARI MATANO YA MRADI WA
AFYA YANGU WA WIZARA YA AFYA YA MWAKA 2024

Jina na
kuanza
kutumika

1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Msamaha wa Ushuru wa Bidhaa kwenye Magari Matano ya Mradi wa Afya Yangu wa Wizara ya Afya ya Mwaka 2024, na itaanza kutumika kutumika kuanzia tarehe 10 Desemba, 2023.

Msamaha

2. Kwa kuzingatia masharti yaliyoainishwa katika aya ya 3 na masharti mengine yoyote yanayoweza kuimarishwa na Kamishna Mkuu wa Mamlaka ya Mapato Tanzania, kiasi chote cha ushuru wa bidhaa kinachotakiwa kulipwa kuhusiana na magari matano yaliyoanishwa kwenye Jedwali, yanayoingizwa au kununuliwa ndani ya nchi, kabla ya kibali cha forodha na Wizara ya Afya kwa ajili ya utekelezaji wa mradi wa Afya Yangu, kimesamehewa.

Masharti

3. Msamaha wa kodi unaotolewa chini ya Amri hii utafikia ukomo na ushuru utadaiwa na utatakiwa kulipwa kana kwamba msamaha chini ya Amri hii haukutolewa, iwapo magari husika yatatumika kwa matumizi tofauti au yatahamishwa, kuuzwa au kwa namna yoyote atapewa mtu mwingine asiyestahili kufaidika na faida zinazotolewa chini

*Amri ya Msamaha wa Ushuru wa Bidhaa Kwa Magari Matano ya Mradi wa Afya
Yangu wa Wizara ya Afya*

Tangazo La Serikali Na. 48 (Linaendelea)

ya Amri hii.

Kuisha kwa
muda

4. Msamaha uliotolewa chini ya Amri hii utafika
ukomo tarehe 07 Juni, 2024.

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Na.	Maelezo	Namba ya Chasis	Namba ya Injini
1	TOYOTA LANDCRUISER HARDTOP 10-SEATER, 5 DOORS	JTEEB71J80F022398	1HZ-1026543
2	TOYOTA LANDCRUISER HARDTOP 10-SEATER, 5 DOORS	JTEEB71JX0F022404	1HZ-1026562
3	TOYOTA LANDCRUISER HARDTOP 10-SEATER, 5 DOORS	JTEEB71JX0F022371	1HZ-1026328
4	TOYOTA LANDCRUISER HARDTOP 10-SEATER, 5 DOORS	JTEEB71J30F022387	1HZ-1026446
5	TOYOTA LANDCRUISER HARDTOP 10-SEATER, 5 DOORS	JTEEB71J90F022409	1HZ-1026610

Dodoma,
11 Januari, 2024.

MWIGULU LAMECK NCHEMBA MADELU
Waziri wa Fedha