

THE UNITED REPUBLIC OF TANZANIA

Supplement No. 6

01st April, 2024

SPECIAL SUPPLEMENT

To The special Gazette of the United Republic of Tanzania No.6 Vol. 105 Dated 01st April, 2024
Printed by The Government Printer, Dodoma by Order of Government

TANGAZO LA SERIKALI NA. 225B la taraha 1/4/2024

SHERIA YA USALAMA WA CHAKULA
(SURA YA 249)

NOTISI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 32)

NOTISI YA KUTANGAZA SUKARI KUWA BIDHAA YA CHAKULA KWA USALAMA WA
CHAKULA NCHINI, YA MWAKA 2024

Jina

1. Notisi hii itaitwa Notisi ya Kutangaza Sukari
kuwa Bidhaa ya Chakula kwa Usalama wa Chakula
Nchini, ya Mwaka 2024.

Sukari kuwa
bidhaa ya
chakula

2. Taarifa inatolewa kwa umma kwamba “Sukari”
inatangazwa kuwa bidhaa ya chakula kwa usalama wa
chakula nchini.

Dodoma,
5 Machi, 2024

HUSSEIN M. BASHE
Waziri wa Kilimo