

TANGAZO LA SERIKALI NA. 885 la tarehe 15/12/2023

SHERIA YA MWENENDO WA MASHAURI YA JINAI
(SURA. 20)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 202)

MWENENDO WA MASHAURI YA JINAI (UTEUZI WA WATAALAMU WA PICHA), 2023

Jina

1. Amri hii itajulikana kama Mwenendo wa Jinai
(Uteuzi wa Wataalamu wa Picha), 2023.

Uteuzi wa
wataalamu
wa picha

2. Watu ambao majina yao yameainishwa katika
Jedwali la Amri hii wameteuliwa kuwa wataalamu wa
upigaji picha kwa madhumuni ya kutoa ripoti kama ushahidi
katika kesi yoyote ya jinai au masuala yanayohusiana nayo.

Uhalali

3.-(1) Uteuzi chini ya Amri hii utakuwa halali kwa
miaka mitano kuanzia tarehe ya kuanza kutumika kwa Amri
hii.

(2). Bila kujali ujumla wa aya hii, mtu aliyeteuliwa
chini ya Amri hii anaweza kuhudumu kwa muda
usiopungua miaka mitano ambapo ajira ya mtu huyo katika
utumishi wa umma umesitishwa au uteuzi huo
utakapositishwa na Mkurugenzi wa Mashtaka.

JEDWALI

(Imetengenezwa chini ya aya ya 2)

Namba	Jina
1.	PF.21729 A/INSP Makame Amiri Mgeni
2.	PF.22519 A/INSP Shukia Makala Shukia
3.	E.6301 D/SGT Othman Salum Kidodi
4.	F.9283 D/SGT Ame Suleiman Ame
5.	F.4620 D/SGT Daniel Khamis Suleiman
6.	F.6165 D/SGT Haji Mselem Ali
7.	F.6316 D/SGT Rafii Idrisa Muddu
8.	E.7375 F/CPL Mohd Abdi Mohd
9.	E.7608 F/CPL Mwinyi Idarous Mwinyi
10.	F.6225 D/CPL Kheir Makame Kudura
11.	F.6946 F/CPL Omar Ali Hamad
12.	F.7634 D/CPL Abdul Bakar Abdul
13.	F.9634 F/CPL Hassan Maulid Ali
14.	F.9684 D/CPL Ridhwan Kibwana Omar
15.	G.2273 F/CPL Seif Ali Mtumwa
16.	WP.5682 D/CPL Asma Hassan Silima
17.	WP.9302 F/CPL Hamisa Maulid Ibrahim
18.	WP.7016 F/C Safia Mussa Haji
19.	H.6400 CPL Yahya Jaffary Othman
20.	J.5301 F/C Abdulrahim Makame Said

Dodoma,
28 Novemba, 2023

SYLVESTER ANTHONY MWAKITALU
Mkurugenzi wa Mashtaka