

TANGAZO LA SERIKALI NA. 883 la tarehe 8/12/2023

SHERIA YA OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA,

(SURA YA.430)

NOTISI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 22)

NOTISI YA UTEUZI WA WAENDESHA MASHTAKA YA MWAKA 2023

Jina

1. Notisi hii itajulikana kama Notisi ya Uteuzi wa Waendesha Mashitaka ya mwaka, 2023.

Uteuzi wa
mwendesha
mashtaka

2. Afisa ambaye jina lake limeainishwa kwenye Jedwali la Notisi hii ameteuliwa kuwa mwendesha mashtaka kwa madhumuni ya kuendesha mashauri ya jinai kwa niaba ya Mkurugenzi wa Mashtaka.

Ukomo wa
uteuzi

3. (1) Uteuzi wa mwendesha Mashtaka katika Notisi hii utakuwa halali kwa kipindi cha miaka mitano kutoka tarehe ya kuanza kutumika kwa Notisi hii.

(2) Bila kujali ujumla wa masharti ya aya ndogo ya (1), Mwendesha Mashtaka aliyeteuliwa chini ya Notisi hii anaweza kuendesha mashtaka kwa kipindi kinachopungua miaka mitano pale ambapo ajira yake katika utumishi wa umma itakoma au uteuzi wake utasitishwa na Mkurugenzi wa Mashtaka.

Notisi ya Uteuzi wa Waendesha Mashtaka
Tangazo La Serikali Na. 883 (Linaendelea)

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

NA.	MAJINA
1	Dotto Bakari Mussa

Dodoma
23 Novemba, 2023

SYLVESTER ANTHONY MWAKITALU
Mkurugenzi wa Mashtaka