

TANGAZO LA SERIKALI NA. 873 la tarehe 1/12/2023

**SHERIA YA KODI YA ONGEZECO LA THAMANI,
(SURA YA 148)**

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 6)

AMRI YA MSAMAHA WA KODI YA ONGEZECO LA THAMANI KATIKA MRADI
WA UANZISHWAJI WA KILIMO CHA MIWA NA KIWANDA CHA KUZALISHA
SUKARI CHA KAMPUNI YA M/S MUFINDI PAPER MILLS LIMITED YA MWAKA
2023

Jina na
kuanza
kutumika

1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Msamaha wa
Kodi ya Ongezeko la Thamani katika mradi wa uanzishwaji
wa kilimo cha miwa na kiwanda cha kuzalisha sukari cha
kampuni ya M/S Mufindi Paper Mills Limited ya Mwaka
2023, na itachukuliwa kuwa imeanza kutumika kuanzia
tarehe 22 Septemba, 2023.

Msamaha

2. Kwa kuzingatia masharti yaliyoainishwa katika aya
ya 3, na masharti mengine yoyote kama yatakavyoainishwa
na Kamishna Mkuu wa Mamlaka ya Mapato Tanzania,
msamaha unatolewa kwa Kodi ya Ongezeko la Thamani
inayopaswa kulipwa kwa bidhaa na huduma zilizoainishwa
katika Jedwali la Amri hii zilizoingizwa nchini au
kununuliwa kabla ya kibali kupitia forodha na au kwa niaba
ya Kampuni ya M/S Mufindi Paper Mills Limited kwa ajili ya
uanzishwaji wa kilimo cha miwa na kiwanda cha kuzalisha
sukari.

*Amri ya Msamaha wa Kodi ya Ongezeko la Thamani Katika Mradi wa Uanzishwaji
wa Kilimo Cha Miwa Na Kiwanda Cha Kuzalisha Sukari Cha Kampuni ya M/S
Mufindi Paper Mills Limited*

Tangazo La Serikali Na. 873(Linaendelea)

Masharti

3. Msamaha uliotolewa chini ya Amri hii utakoma na Kodi ya Ongezeko la Thamani itapaswa kulipwa kana kwamba Amri hii haijatolewa ikiwa bidhaa zitatumika kwa matumizi mengine au kuhamishwa au kuuzwa kwa mtu mwingine ambaye hastahili kupata manufaa yanayotolewa na Amri hii.

Ukomo

4. Amri hii itafika ukomo wake tarehe 22 Septemba, 2024 na inaweza kuongezewa muda kwa kuzingatia masharti ya mkataba wa utekelezaji baina ya Kampuni ya M/S Mufindi Paper Mills Limited na Kituo cha Uwekezaji Tanzania kwa niaba ya Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania wa tarehe 23 Juni, 2023.

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

BIDHAA

NA.	MAELEZO	KIPIMO	KIASI
1.	Truck with concrete mixer	Nos	10
2.	Truck with concrete pump	Nos	5
3.	Ambulance 4WD	Nos	2
4.	Ambulance 4WD	Nos	2
5.	Low bed Trailers	Nos	10
6.	Rigid trucks	Nos	100
7.	Box body truck	Nos	80
8.	Water bowzers	Nos	60
9.	Diesel Bowsers	Nos	40
10.	Trailer Covered	Nos	140
11.	Trailer Flatbed/Tankers	Nos	100
12.	Water Tankers	Nos	100
13.	Bucket and Ripper Tines	Nos	15
14.	KG Dozer Blades and Tree Pusher Bar	Nos	100
15.	4X4 Single Cabin Pick ups	Nos	150
16.	Tippers	Nos	200

*Amri ya Msamaha wa Kodi ya Ongezeko la Thamani Katika Mradi wa Uanzishwaji
wa Kilimo Cha Miwa Na Kiwanda Cha Kuzalisha Sukari Cha Kampuni ya M/S
Mufindi Paper Mills Limited*

Tangazo La Serikali Na. 873(Linaendelea)

17.	Horse Tractor	Nos	300
18.	Mini Bus	Nos	30
19.	Bus	Nos	20
20.	Hard tops	Nos	100
21.	4x4 Double Cabin Pick UPS	Nos	150
22.	Motor Cycles-Farm Security OPS	Nos	1200
23.	Executive Mini Bus	Nos	10
24.	Single Cab Toyota Land Cruiser Pickup	Nos	40
25.	Boat with Engines	Nos	20
26.	Forklift	Nos	30
27.	Mobile Crane		30
28.	Tractor tyres		20,000
29.	Truck Tyres		30,000
30.	Trailer Tyres		30,000
31.	Lathe and Workshop Machinery		1,000
32.	Diesel	Litres	12,000,000
33.	Engine Oil	Litres	300,000

Dodoma,
21 Novemba, 2023

MWIGULU LAMECK NCHEMBA MADELU
Waziri wa Fedha