

TANGAZO LA SERIKALI NA. 850 la tarehe 17/11/2023

**SHERIA YA USIMAMIZI NA TOZO YA USHURU
(SURA. 147)**

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 128)

AMRI YA MSAMAHA WA USHURU WA BIDHAA KWA MAGARI MAWILI YA PROGRAMU
YA KITAIFA YA UFUATILIAJI WA HUDUMA ZA AFYA KATIKA AFUA ZA KIFUA KIKUU
NA UKOMA WA WIZARA YA AFYA YA MWAKA 2023

Jina na
kuanza
kutumika

1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Msamaha wa Ushuru wa Bidhaa kwa Magari Mawili ya Programu ya Ufuatiliaji wa Huduma za Afya katika Afua za Kifua Kikuu na Ukoma ya Mwaka 2023 na itanza kutumika kuanzia tarehe 10 Oktoba, 2023.

Msamaha

2. Kwa kuzingatia masharti yaliyoainishwa katika aya ya 3, na masharti mengine yoyote yanayoweza kuimarishwa na Kamishna Mkuu wa Mamlaka ya Mapato Tanzania, kiasi chote cha ushuru wa bidhaa kinachotakiwa kulipwa kuhusiana na magari mawili yaliyoainishwa kwenye Jedwali, yanayoingizwa au kununuliwa ndani ya nchi, kabla ya kibali cha forodha na kwa niaba ya Wizara ya Afya kwa ajili ya programu ya ufuatiliaji wa huduma za afya katika afua za kifua kikuu na ukoma, kimesamehewa.

Masharti

3. Msamaha wa kodi unaotolewa chini ya Amri hii utafikia ukomo na ushuru utadaiwa na utatakiwa kulipwa kana kwamba msamaha chini ya Amri hii haukutolewa, iwapo magari husika yatatumika kwa matumizi tofauti au yatahamishwa, kuuzwa au kwa namna yoyote atapewa mtu mwingine asiyestahili kufaidika na faida zinazotolewa chini ya Amri hii.

*Amri ya Msamaha wa Ushuru wa Bidhaa Kwa Magari Mawili ya Programu ya
Kitaifa ya Ufuatiliaji wa Huduma za Afya Katika Afua za Kifua Kikuu Na Ukoma wa
Wizara ya Afya*

Tangazo La Serikali Na. 850 (Linaendelea)

Kuisha kwa
muda

4. Msamaha uliotolewa chini ya Amri hii utafika
Ukomo tarehe 19 Aprili, 2024.

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Na.	Maelezo	Namba ya Chasis	Idadi	Eneo la Ununuzi Ndani ya Nchi/ Nje ya Nchi
1.	Toyota Fortuner	AHTKA3FS300624 586	01	Nje ya Nchi
2.	Toyota Double Cabin Pickup	AHTFB8CD003875 906	01	Nje ya Nchi

Dodoma,
9 Novemba, 2023.

MWIGULU LAMECK NCHEMBA MADELU
Waziri wa Fedha