

TANGAZO LA SERIKALI Na. 814 la tarehe 10/11/2023

SHERIA YA MIPANGOMIJI,
(SURA YA 355)

AMRI

(Imetolewa chini ya kifungu cha 8(1))

AMRI YA KUPANGA ENEO LA BULYAHEKE MBUGANI YA MWAKA, 2023

- | | |
|--|---|
| Jina | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kupanga Eneo la Bulyaheke Mbugani ya mwaka, 2023. |
| Utangazaji wa Eneo la Upangaji Sura ya 355 | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa Eneo la Upangaji kwa madhumuni ya Sheria ya Mipangomiji. |
| Mpango wa eneo | 3. Mipango ya jumla na ya kina kwenye eneo lililoainishwa katika Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipangomiji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Buchosa. |

—
JEDWALI
—

(limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:

Unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MPK1 yenye majira - nukta 422713.289MS, 9746496.267KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Mashariki katika uelekeo wa MS72⁰MS kwa umbali wa kilomita 1.2 kwa kukatisha barabara ya iendayo Kanyala hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MPK2 yenye majira - nukta 423921.384MS, 9746441.771KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Mashariki katika uelekeo wa KS142⁰MS kwa umbali wa kilomita 1.0 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MPK3 yenye majira - nukta 424652.935MS, 9745810.573KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS155⁰MG kwa umbali wa kilomita 0.5 kukatika barabara iendayo Itabagumba hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MPK4 yenye majira - nukta 424495.937MS, 9745304.040KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa K94⁰MG kwa umbali wa kilomita 1.1 kukatisha barabara iendayo Kakobe hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MPK5 yenye majira - nukta 423447.457MS, 9745552.025KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KS170⁰MG kwa umbali wa kilomita 0.6 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MPK6 yenye majira - nukta 422713.289MS, 9746496.267KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ128⁰MG kwa umbali wa kilomita 0.7 hadi ulipoanzia.

Dodoma,
19 Oktoba , 2023

JERRY WILLIAM SILAA,
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*