

TANGAZO LA SERIKALI Na. 813 la tarehe 10/11/2023

SHERIA YA MIPANGOMIJI,
(SURA YA 355)

AMRI

(Imetolewa chini ya kifungu cha 8(1))

AMRI YA KUPANGA ENEO LA MWAHOLO YA MWAKA, 2023

- | | |
|--|--|
| Jina | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kupanga Eneo la Mwaholo ya mwaka, 2023. |
| Utangazaji wa Eneo la Upangaji Sura ya 355 | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa Eneo la Upangaji kwa madhumuni ya Sheria ya Mipangomiji. |
| Mpango wa eneo | 3. Mipango ya jumla na ya kina kwenye eneo lililoainishwa katika Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipangomiji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Misungwi. |

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:

Unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba B1 yenye majira –nukta 508484MS, 9703809KZ baada ya hapo mpaka unaelekea Kasikazini – Mashariki katika uelekeo wa KZ21°48'41"MS kwa umbali wa kilomita 0.912 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba B2 yenye majira – nukta 509331.78MS, 9704148KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ29°13'57" MS kwa umbali wa kilomita 0.935 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba B3 yenye majira – nukta 510147.564MS, 9704604.694KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kasikazini – Magharibi katika uelekeo wa KZ128°9' 59"MG kwa umbali wa kilomita 0.508 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba B4 yenye majira – nukta 509833.331MS, 9705004.493KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini katika uelekeo wa KZ282°0'10"KZ kwa umbali wa kilomita 0.817 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba B5 yenye majira – kuta 509662.781MS, 9705801.172KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini katika uelekeo KZ267°49'1"KZ kwa umbali wa kilomita 0.453 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba B6 yenye majira – nukta 509680.046MS, 9706254.06KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki kwa kukatisha eneo chepechepe (swamp) katika uelekeo wa KZ47°28' 22"MS kwa umbali wa kilomita 0.795 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba B7 yenye majira – nukta 510217.651MS, 9706840.193KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ58°4'9"MS kwa umbali wa kilomita 0.602 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba B8 yenye majira – nukta 510536.237MS, 9707351.411KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ51°43'56"MS kwa umbali wa kilomita 1.046 hadi mto Nyamatara kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba B9 yenye majira – nukta 511184.127MS, 9708172.729KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini kufuata bonde la Mto Nyamatara hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba KV345 yenye majira – nukta 510747.165MS, 9709278.930KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi kufuata bonde la Mto Nyamatara hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba B16 yenye majira – nukta 507255.951MS, 9708317.657KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi kufuata bonde la mto Nyamatara hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba B17 yenye majira – nukta 506109.803MS, 9706850.729KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini kukatisha bonde la Mto Nyamatara hadi ulipoanzia.

Dodoma,
19 Oktoba, 2023

JERRY WILLIAM SILAA,
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*