

TANGAZO LA SERIKALI Na. 811 la tarehe 10/11/2023

SHERIA YA MIPANGOMIJI,
(SURA YA 355)

AMRI

(Imetolewa chini ya kifungu cha 8(1))

AMRI YA KUPANGA ENEO LA NYANGUNGE YA MWAKA, 2023

- | | |
|--|--|
| Jina | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kupanga Eneo la Nyangunge ya mwaka, 2023. |
| Utangazaji wa Eneo la Upangaji Sura ya 355 | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa Eneo la Upangaji kwa madhumuni ya Sheria ya Mipangomiji. |
| Mpango wa eneo | 3. Mipango ya jumla na ya kina kwenye eneo lililoainishwa katika Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipangomiji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Magu. |

JEDWALI

(limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:

Unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MV90 yenye majira-nukta 523386MS, 9721948KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Mashariki katika uelekeo wa KS339⁰47'10"MS kwa umbali wa kilomita 2.845 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MV29 yenye majira-nukta 5243851MS, 9719236KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Mashariki katika uelekeo wa KS354⁰25'30"MS kwa umbali wa kilomita 1.363 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MV82 yenye majira-nukta 524517MS, 9717879KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Magharibi katika uelekeo wa KZ38⁰52'50"MG kwa umbali wa kilomita 1.630 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MV27 yenye majira-nukta 523494MS, 97166510KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Magharibi katika uelekeo wa KS43⁰42'30"MG kwa umbali wa kilomita 2.618 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MV85 yenye majira-nukta 521680MS, 9714723KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi katika uelekeo wa MG82⁰40'50"MG kwa umbali wa kilomita 3.781 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MV74 yenye majira-nukta 517930MS, 9714241KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi katika uelekeo wa MG84⁰42'50"MG kwa umbali wa kilomita 0.464 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MV70 yenye majira-nukta 517469MS, 9714199KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Magharibi katika uelekeo wa KZ163⁰42'40"MG kwa umbali wa kilomita 5.077 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MV20 yenye majira-nukta 516045MS, 9719072KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Mashariki katika uelekeo wa KZ222⁰30'50"MS kwa umbali wa kilomita 3.236 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MV69 yenye majira-nukta 518231MS, 9721457KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Mashariki katika uelekeo wa MS67⁰36'40"MS kwa umbali wa kilomita 0.760 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MV81 yenye majira-nukta 518934MS, 9721746KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Mashariki katika uelekeo wa MS105⁰17'30"MS kwa umbali wa kilomita 1.790 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MV76 yenye majira-nukta 520661MS, 9721274KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Mashariki katika uelekeo wa KZ27⁰38'00"MS kwa umbali wa kilomita 1.148 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MV676 yenye majira-nukta 521218MS, 9722338KZ kwenye mwambao wa Ziwa Viktoria ulipoanzia.

Dodoma,
19 Oktoba, 2023

JERRY WILLIAM SILAA,
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*