

TANGAZO LA SERIKALI Na 809 la tarehe 10/11/2023

SHERIA YA MIPANGOMIJI,
(SURA YA 355)

AMRI

(Imetolewa chini ya kifungu cha 8(1))

AMRI YA KUPANGA ENEO LA MJI WA NYEHUNGE YA MWAKA, 2023

- | | |
|--|---|
| Jina | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kupanga Eneo la Mji wa Nyehunge ya mwaka, 2023. |
| Utangazaji wa Eneo la Upangaji Sura ya 355 | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa Eneo la Upangaji kwa madhumuni ya Sheria ya Mipangomiji. |
| Mpango wa eneo | 3. Mipango ya jumla na ya kina kwenye eneo lililoainishwa katika Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipangomiji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Buchosa. |

JEDWALI

(limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:

'Unanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MPK1 yenye majira - nukta 420775.998MS, 9721952.443KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Mashariki katika uelekeo wa MS120⁰MS kwa umbali wa kilomita 1.8 kwa kukatisha barabara iendayo Kahunda hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MPK2 yenye majira - nukta 422635.087MS, 9722072426KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Mashariki katika uelekeo wa KS130⁰MS kwa umbali wa kilomita 0.6 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MPK3 yenye majira - nukta 423086.390MS, 9721608.029KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS149⁰MS kwa umbali wa kilomita 0.6 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MPK4 yenye majira - nukta 423227.871MS, 9721002.126KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS113⁰MG kwa umbali wa kilomita 0.9 kwa kukatisha barabara iendayo Sengerema hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MPK5 yenye majira - nukta 422438.378MS, 9720435.708KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini katika uelekeo wa KS234⁰KS hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MPK6 yenye majira - nukta 422437.972MS, 9719589.453KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi katika uelekeo wa MG97⁰MG kwa umbali wa kilomita 1.4 kwa kukatisha barabara itokayo Kayenze hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MPK7 yenye majira - nukta 421043.800MS, 9719503.595KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ126⁰MG kwa umbali wa kilomita 0.9 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MPK8 yenye majira - nukta 420479.056MS, 9720266.583KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini katika uelekeo wa KZ142⁰KZ kwa umbali wa kilomita 1.1 kwa kukatisha barabara itokayo Geita hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MPK9 yenye majira - nukta 420502.216MS, 9721386.848KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Mashariki katika uelekeo wa KZ155⁰MS kwa umbali wa kilomita 0.6 ulipoanzia.

Dodoma,
19 Oktoba, 2023

JERRY WILLIAM SILAA,
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*