

TANGAZO LA SERIKALI Na. 807 la tarehe 10/11/2023

SHERIA YA MIPANGOMIJI,
(SURA YA 355)

AMRI

(Imetolewa chini ya kifungu cha 8(1))

AMRI YA KUPANGA ENEO LA NYAKALIRO YA MWAKA, 2023

- | | |
|--|---|
| Jina | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kupanga Eneo la Nyakaliro ya mwaka, 2023. |
| Utangazaji wa Eneo la Upangaji Sura ya 355 | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa Eneo la Upangaji kwa madhumuni ya Sheria ya Mipangomiji. |
| Mpango wa eneo | 3. Mipango ya jumla na ya kina kwenye eneo lililoainishwa katika Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipangomiji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Buchosa. |

JEDWALI

(limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:

'Unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MPK1 yenye majira - nukta 433672.850MS, 9729931.062KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Mashariki katika uelekeo wa KZ113⁰MS kwa umbali wa kilomita 1.1 kukatisha barabara iendayo Kome hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MPK2 yenye majira - nukta 434632.509MS, 9730481.558KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Mashariki katika uelekeo wa MS151⁰MS kwa umbali wa kilomita 0.7 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MPK3 yenye majira - nukta 435342.774MS, 9730469.971KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Mashariki katika uelekeo wa KS104⁰MS kwa umbali wa kilomita 0.6 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MPK 4 yenye majira - nukta 435488.544MS, 9729857.131KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Magharibi katika uelekeo wa KS127⁰MG kwa umbali wa kilomita 0.6 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MPK5 yenye majira - nukta 435119.973MS, 9729406.443KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS127⁰MS kwa umbali wa kilomita 0.2 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MPK6 yenye majira - nukta 435396.658MS, 9728238KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi katika uelekeo wa MG75⁰ MG kwa umbali wa kilomita 0.5 kukatisha barabara itokayo Bukokwa hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MPK7 yenye majira - nukta 434878.347MS, 9728252.905KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ110⁰MG kwa umbali wa kilomita 0.8 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MPK8 yenye majira - nukta 434610.323MS, 9729045.160KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ236⁰MG kwa umbali wa kilomita 0.9 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MPK9 yenye majira - nukta 433754.743MS, 9729282.032KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini katika uelekeo wa KZ113⁰KZ kwa umbali wa kilomita 0.7 kukatisha barabara iendayo Irenza hadi ulipoanzia..

Dodoma,
19 Oktoba, 2023

JERRY WILLIAM SILAA,
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*