

TANGAZO LA SERIKALI Na. 803 la tarehe 10/11/2023

SHERIA YA MIPANGOMIJI,
(SURA YA 355)

AMRI

(Imetolewa chini ya kifungu cha 8(1))

AMRI YA KUPANGA ENEO LA BUJASHI YA MWAKA, 2023

Jina

1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kupanga Eneo la Bujashi ya mwaka, 2023.

Utangazaji
wa Eneo la
Upangaji
Sura ya 355

2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa Eneo la Upangaji kwa madhumuni ya Sheria ya Mipangomiji.

Mpango wa
eneo

3. Mipango ya jumla na ya kina kwenye eneo lililoainishwa katika Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipangomiji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Magu.

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:

Unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MV719 yenye majira-nukta 514373MS, 9723049KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini katika uelekeo wa KS18°26'10"KS kwa umbali wa kilomita 2.403 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MV23 yenye majira-nukta 513613MS, 9720769KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Mashariki katika uelekeo wa KS8°15'00"MS kwa umbali wa kilomita 3.012 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MV29 yenye majira-nukta 513165MS, 9717682KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Magharibi katika uelekeo wa KZ136°20'10"MG kwa umbali wa kilomita 2.606 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MV30 yenye majira-nukta 511366MS, 9719567KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini katika uelekeo wa KS35°47'30"KS kwa umbali wa kilomita 0.551 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MV31 yenye majira-nukta 511048MS, 9719120KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Magharibi katika uelekeo wa KZ128°23'40"MG kwa umbali wa kilomita 2.848 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MV46 yenye majira-nukta 508812MS, 9720889KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi katika uelekeo wa MG108°19'10"MG kwa umbali wa kilomita 0.527 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MV6 yenye majira-nukta 508311MS, 9721055KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Magharibi katika uelekeo wa KS70°47'20"MG kwa umbali wa kilomita 4.278 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MV1 yenye majira-nukta 504271MS, 9719647KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Mashariki katika uelekeo wa MS94°12'00"MS kwa umbali wa kilomita 1.384 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MV2 yenye majira-nukta 502895MS, 9719748KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini katika uelekeo wa KZ191°04'50"KZ kwa umbali wa kilomita 6.743 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MV146 yenye majira-nukta 503458MS, 9726323KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Mashariki katika uelekeo wa

KZ279°01'13"MS' kwa umbali wa kilomita 1.784 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MV35 yenye majira-nukta 503738MS, 9728086KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Mashariki katika uelekeo wa KZ315°58'38"MS kwa umbali wa kilomita 4.760 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MV45 yenye majira-nukta 507160MS, 9731394KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Mashariki katika uelekeo wa KS313°00'50"MS kwa umbali wa kilomita 0.877 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MV44 yenye majira-nukta 507801MS, 9730796KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Mashariki katika uelekeo wa KS344°01'20"MS kwa umbali wa kilomita 4.333 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MV43 yenye majira-nukta 508993MS, 9726631KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini katika uelekeo wa KS14°05'50"KS kwa umbali wa kilomita 0.897 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MV36 yenye majira-nukta 508775MS, 9725761KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Mashariki katika uelekeo wa MS105°45'40"MS kwa umbali wa kilomita 1.727 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MV37 yenye majira-nukta 510437MS, 9725292KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Mashariki katika uelekeo wa KS299°40'20"MS kwa umbali wa kilomita 4.530 hadi ulipoanzia.

Dodoma,
19 Oktoba, 2023

JERRY WILLIAM SILAA,
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*