

TANGAZO LA SERIKALI Na. 800 la tarehe 10/11/2023

SHERIA YA MIPANGOMIJI,
(SURA YA 355)

AMRI

(Imetolewa chini ya kifungu cha 8(1))

AMRI YA KUPANGA ENEO LA MAGU MJINI YA MWAKA, 2023

- | | |
|--|--|
| Jina | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kupanga Eneo la Magu Mjini ya mwaka, 2023. |
| Utangazaji wa Eneo la Upangaji Sura ya 355 | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa Eneo la Upangaji kwa madhumuni ya Sheria ya Mipangomiji. |
| Mpango wa eneo | 3. Mipango ya jumla na ya kina kwenye eneo lililoainishwa katika Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipangomiji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Magu. |

JEDWALI

(Imetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:

Unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MV154 yenye majira-nukta 550931MS, 9714926KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Mashariki katika uelekeo wa KS149°40'50"MS kwa umbali wa kilomita 1.726 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MV681 yenye majira-nukta 551799MS, 9713435KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Mashariki katika uelekeo wa KS344°55'20"MS kwa umbali wa kilomita 0.312 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MV257 yenye majira-nukta 551884MS, 9713134KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Magharibi katika uelekeo wa KS26°28'20"MG kwa umbali wa kilomita 0.256 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MV152 yenye majira-nukta 551770MS, 9712905KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Magharibi katika uelekeo wa KS29°54'50"MG kwa umbali wa kilomita 3.343 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MV184 yenye majira-nukta 550103MS, 9710008KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Magharibi katika uelekeo wa KZ320°03'00"MG kwa umbali wa kilomita 0.499 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MV185 yenye majira-nukta 549789MS, 9710386KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi katika uelekeo wa MG272°00'50"MG kwa umbali wa kilomita 3.429 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MV180 yenye majira-nukta 546360MS, 9710506KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi katika uelekeo wa MG280°57'50"MG kwa umbali wa kilomita 1.712 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MV715 yenye majira-nukta 544678MS, 9710832KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Mashariki katika uelekeo wa KZ200°52'50"MS kwa umbali wa kilomita 3.015 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MV165 yenye majira-nukta 545753MS, 9713649KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Mashariki katika uelekeo wa KZ230°50'20"MS kwa umbali wa kilomita 0.964 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MV103 yenye majira-nukta 546501MS, 9714258KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea

Kaskazini katika uelekeo wa KZ184°38'10"KZ kwa umbali wa kilomita 0.946 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MV134 yenye majira-nukta 546577MS, 9715202KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Magharibi katika uelekeo wa KZ128°08'50"MG kwa umbali wa kilomita 3.405 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MV127 yenye majira-nukta 543901MS, 9717304KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Mashariki kufuata mwambao wa Ziwa Viktoria na eneo chepechepe hadi ulipoanzia.

Dodoma,
3 Novemba, 2023

MWIGULU LAMECK NCHEMBA MADELU,
Waziri wa Fedha