

*Amri ya Msamaha wa Kodi ya Mapato ya Kampuni Katika Mradi wa Uendelezaji Na
Uendeshaji wa Miundombinu ya Kisasa ya Kongani ya Viwanda Kwa Kampuni ya
Sino Tan Kibaha Industrial Park*

TANGAZO LA SERIKALI NA. 791 la tarehe 3/11/2023

SHERIA YA KODI YA MAPATO,
(SURA YA 332)

AMRI

(Imetolewa chini ya kifungu cha 10)

AMRI YA MSAMAHA WA KODI YA MAPATO YA KAMPUNI KATIKA MRADI WA
UENDELEZAJI NA UENDESHAJI WA MIUNDOMBINU YA KISASA YA KONGANI YA
VIWANDA KWA KAMPUNI YA SINO TAN KIBAHA INDUSTRIAL PARK YA MWAKA 2023

Jina na
kuanza
kutumika

1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Msamaha wa
Kodi ya Mapato ya Kampuni Katika Mradi wa Uendelezaji
na Uendeshaji wa Miundombinu ya Kisasa ya Kongani ya
Viwanda kwa Kampuni ya Sino Tan Kibaha Industrial Park
ya mwaka 2023 na itachukuliwa kuwa imeanza kutumika
tarehe 25 Agosti, 2023.

Msamaha

2. Kodi ya kampuni itokanayo na mapato
yanayopatikana katika utekelezaji wa Mradi wa Uendelezaji
na Uendeshaji wa Miundombinu ya Kisasa ya Kongani ya
Viwanda, inayopaswa kulipwa na Kampuni ya Sino Tan
Kibaha Industrial Park, imesamehewa.

Ukomo

3. Msamaha uliotolewa chini ya Amri hii utafikia
ukomo tarehe 25 Agosti, 2024.

Dodoma,
19 Octoba, 2023

MWIGULU LAMECK NCHEMBA MADELU
Waziri wa Fedha