

TANGAZO LA SERIKALI NA. 783 la tarehe 3/11/2023

**SHERIA YA KODI YA ONGEZECO LA THAMANI,
(SURA YA 148)**

AMRI

(Imetolewa chini ya kifungu cha 6)

AMRI YA MAREKEBISHO YA AMRI YA MSAMAHA WA KODI YA ONGEZECO LA
THAMANI KATIKA MRADI WA UANZISHWAJI WA KIWANDA CHA UZALISHAJI WA
GYPSUM PLASTER NA GYPSUM PLASTER BOARD KWA KAMPUNI YA KNAUF GYPSUM
TANZANIA YA MWAKA 2023

Jina

TS. Na.
653 la 2023

Marekebisho ya
Jedwali

1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Marekebisho ya Amri ya Msamaha wa Kodi ya Ongezeko la Thamani katika Mradi wa Uanzishwaji wa Kiwanda cha Uzalishaji wa Gypsum Plaster na Gypsum Plaster Board kwa Kampuni ya Knauf Gypsum Tanzania ya Mwaka 2023 na itasomwa pamoja na Amri ya Msamaha wa Kodi ya Ongezeko la Thamani katika Mradi wa Uanzishwaji wa Kiwanda cha Uzalishaji wa Gypsum Plaster na Gypsum Plaster Board kwa Kampuni ya Knauf Gypsum Tanzania ya Mwaka 2023 ambayo katika Amri hii itajulikana kama “Amri kuu”.

2. Amri kuu inarekebishwa katika Jedwali kwa-
- (a) kufuta kipimo cha “Kg” katika safu za nne za vipengele vya 589 na 590 mtawalia na badala yake kuweka kipimo cha “Tani”; na
 - (b) kuongeza tarakimu “7,500” katika safu za tano za vipengele vya 589 na 590 mtawalia.

Dodoma,
19 Octoba, 2023

MWIGULU LAMECK NCHEMBA MADELU
Waziri wa Fedha