

*Amri ya Msamaha wa Kodi ya Zuio Kwenye Gawio Katika Mradi wa Uendelezaji Na
Uendeshaji wa Miundombinu ya Kisasa ya Kongani ya Viwanda Kwa Kampuni ya
Sino Tan Kibaha Industrial Park*

TANGAZO LA SERIKALI NA. 781 la tarehe 3/11/2023

**SHERIA YA KODI YA MAPATO,
(SURA YA 332)**

AMRI

(Imetolewachini ya kifungu cha 10)

AMRI YA MSAMAHWA WA KODI YA ZUIO KWENYE GAWIO KATIKA MRADI WA
UENDELEZAJI NA UENDESHAJI WA MIUNDOMBINU YA KISASA YA KONGANI YA
VIWANDA KWA KAMPUNI YA SINO TAN KIBAHA INDUSTRIAL PARK YA MWAKA 2023

Jina na kuanza
kutumika

1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Msamaha wa
Kodi ya Zuio Kwenye Gawio Katika Mradi wa
Uendelezaji na Uendeshaji wa Miundombinu ya Kisasa ya
Kongani ya Viwanda kwa Kampuni ya Sino Tan Kibaha
Industrial Park ya mwaka 2023 na itachukuliwa kuwa
imeanza kutumika tarehe 25 Agosti, 2023.

Msamaha

2. Kodi yote ya zuio kwenye gawio kwa ajili ya
Mradi wa Uendelezaji na Uendeshaji wa Miundombinu ya
Kisasa ya Kongani ya Viwanda, inayopaswa kulipwa na
Kampuni ya Sino Tan Kibaha Industrial Park,
imesamehewa.

Ukomo

3. Msamaha uliotolewa chini ya Amri hii utafikia
ukomo tarehe 25 Agosti, 2024.

Dodoma,
19 Octobar, 2023

MWIGULU LAMECK NCHEMBA MADELU
Waziri wa Fedha